Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 12:03 22/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường THCS Trần Hưng Đạo
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp giáo dục THCS năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Giáo, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 28/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
280/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
20/10/2023 11:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Phú Giáo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:01 22/10/2023
đến
14:00 28/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 28/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2023 (25/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trí Đức Nguyễn. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 146/31, Đường Trần Ngọc Lên, Khu 3, Phường Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Giáo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 2 Thị Trấn Phước Vĩnh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dưṇ g Lập Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 561/199, khu phố 1, Phường Hiệp Thành, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
4 Phòng Tài chính - kế hoạch huyện Phú Giáo Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 2, thị trấn Phước Vĩnh, huyện Phú Giáo, Bình Dương
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dưṇ g Lập Thành Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 561/199, khu phố 1, Phường Hiệp Thành, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
6 Phòng Tài chính - kế hoạch huyện Phú Giáo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 2, thị trấn Phước Vĩnh, huyện Phú Giáo, Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW
1
2
Máy cắt bê tông ≥ 7,50 kW
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SƠN TƯỜNG CỔNG - HÀNG RÀO
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
613.472
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
8.64
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường
613.472
m2
5
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
8.64
m2
6
Xả nhám tường và trần còn lại (phần tường không cạo vôi cũ) để lăn sơn
155.528
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
777.64
m2
8
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
36.92
m2
9
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M100
36.92
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
36.92
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
347.616
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
347.616
m2
13
SỬA CHỮA NHÀ BẢO VỆ
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
66.5
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
19.8
m2
16
Bả bằng bột bả vào tường
66.5
m2
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
19.8
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.8
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
51.5
m2
20
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
20.25
m2
21
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M100
20.25
m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
20.25
m2
23
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
29.6
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
29.6
m2
25
Thay ron kính
145.5
m
26
Xây gạch đất sét nung 4x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.5582
m3
27
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.052
m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.1965
m3
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0262
100m2
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0488
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.239
tấn
32
Gia công xà gồ thép
0.0928
tấn
33
Lắp dựng xà gồ thép
0.0928
tấn
34
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.2257
100m2
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.768
m2
36
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, đặt ống thu nước mưa, tính cả công tô trát hoàn thiện lổ khoan (NC+VT)
2
1 lỗ khoan
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.064
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 89mm
4
cái
39
CCLD máng xối tole tráng kẽm mạ màu dày 4.5dem,U400 (VT+NC) (bên trong sê nô mái)
4.7
md
40
Đai kẹp ống, vít đai kẹp
6
bộ
41
Cầu chặn rác inox D90
2
bộ
42
BÊ TÔNG NỀN ĐƯỜNG ĐI NỘI BỘ (DIỆN TÍCH 748m2)
43
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
11.33
m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
79.332
m3
45
Xây gạch đất sét nung 4x8x19, xây móng chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
7.931
m3
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
45.32
m2
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
74.8
m3
48
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
29.4
10m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây