Thông báo mời thầu

Xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:33 16/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân trường và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Nghĩa Hưng, xã Nghĩa Hưng, huyện Vĩnh Tường.
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 26/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
10/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/01/2024 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nghĩa Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:30 16/01/2024
đến
14:00 26/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 26/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/01/2024 (24/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tân Tiến Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần xây dựng Thành Công Phú Thọ Tư vấn lập E-HSMT Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần tư vấn ĐTXD AOC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần xây dựng Thành Công Phú Thọ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty cổ phần tư vấn ĐTXD AOC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu
1
3
Máy lu bánh hơi
1
4
Máy lu bánh thép
1
5
Máy nén khí
1
6
Máy rải bê tông nhựa
1
7
Thiết bị phun tưới nhựa đường
1
8
Máy hàn điện
1
9
Máy trộn bê tông
1
10
Máy trộn vữa
1
11
Máy đầm bàn
1
12
Máy đầm dùi
1
13
Máy thủy bình
1
14
Máy cắt uốn cốt thép
1
15
Máy khoan
1
16
Máy đầm đất cầm tay
2
17
Máy cắt gạch đá
1
18
Ô tô tự đổ
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1483
tấn
2
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.4218
tấn
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.3046
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, Cấp đất III
0.6772
100m3
5
Vận chuyển đất 5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.6772
100m3/1km
6
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
14.7198
m3
7
Xây cột, trụ bằng gạch rỗng BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
9.4015
m3
8
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
164.2641
m2
9
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
134.3433
m2
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
298.6074
m2
11
Gia công cửa sắt, hoa sắt
1.7293
tấn
12
Sơn tĩnh điện
1729.3
kg
13
Lắp dựng lan can sắt
165.3308
m2
14
Diện tích tường
1752.512
m2
15
Diện tích cột
284.1825
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
611.0084
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1425.6862
m2
18
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
525.7536
m2
19
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
85.2548
m2
20
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2036.6945
m2
21
HẠNG MỤC: NHÀ ĐỂ XE
22
Đào móng cột, trụ, Cấp đất III
9.683
1m3
23
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.12
100m2
24
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB30
14
m3
25
Bê tông lót móng M100, đá 2x4, PCB30
0.583
m3
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5122
100m3
27
Bê tông nền M200, đá 1x2, PCB30
60.2813
m3
28
Bạt chống mất nước
401.8753
m2
29
Xây tường thẳng bằng gạch đặc BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
0.583
m3
30
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
8.215
m2
31
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.215
m2
32
Gia công cột bằng thép hình
0.6567
tấn
33
Lắp cột thép các loại
0.6567
tấn
34
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
1.4798
tấn
35
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.4798
tấn
36
Gia công xà gồ thép
1.3819
tấn
37
Lắp dựng xà gồ thép
1.3819
tấn
38
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ 0,4mm
4.9113
100m2
39
Tôn úp nóc
117.34
m
40
SÂN, ĐƯỜNG NỘI BỘ
41
Đào nền đường bằng máy Cấp đất III
7.86
100m3
42
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
18.8862
100m3
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.5
100m3
44
Bạt chống mất nước
3675.4
m2
45
Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB30
367.54
m3
46
Lát gạch Tezazo 40x40x3cm, vữa XM M75, PCB30
3675.4
m2
47
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.716
100m3
48
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.93
100m3
49
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
26.2
100m2
50
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm - HL nhựa 5%
26.2
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây