Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.413.414.702 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.114.031.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.413.414.702 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.114.031.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI 389
13/06/2025 15:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra E-HSMT, thẩm tra kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
05/06/2025 14:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
05/06/2025 14:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 10:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
30/05/2025 17:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO
30/05/2025 17:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
30/05/2025 17:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG với 7 gói thầu.
30/05/2025 15:03
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà thể chất và cải tạo các hạng mục phụ trợ trường THCS Nghĩa Hưng, xã Nghĩa Hưng.
30/05/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI 389
27/05/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI 389
13/06/2025 15:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 08:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra E-HSMT, thẩm tra kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
05/06/2025 14:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
05/06/2025 14:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 10:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
30/05/2025 17:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO
30/05/2025 17:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
30/05/2025 17:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 7 gói thầu.
30/05/2025 15:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI 389
27/05/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI 389
13/06/2025 15:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra E-HSMT, thẩm tra kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
05/06/2025 14:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
05/06/2025 14:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 10:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
30/05/2025 17:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO
30/05/2025 17:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
30/05/2025 17:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG với 7 gói thầu.
30/05/2025 15:03
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà thể chất và cải tạo các hạng mục phụ trợ trường THCS Nghĩa Hưng, xã Nghĩa Hưng.
30/05/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI 389
27/05/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải 16 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG có quan hệ với 36 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công mà không có cảm giác thỏa nguyện là thất bại. "
Tony Robbins