Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:37 18/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn, rãnh thoát nước, cứng hóa kênh mương nội đồng các thôn Nghĩa Lập, thôn Chùa, thôn Cuối, thôn Vỡ xã Nghĩa Hưng, huyện Vĩnh Tường (Hạng mục: Hoàn trả mương thủy lợi, rãnh thoát nước đường giao thông kết nối với đường nối từ QL2A đến đường tỉnh 305)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã Nghĩa Hưng và các nguồn vốn hợp pháp khác do Chủ đầu tư huy động
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2024 11:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nghĩa Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:35 18/11/2024
đến
09:00 27/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2024 (27/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MINH CHÂU VĨNH PHÚC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đồi Cao - Thị trấn Hợp Châu - Huyện Tam Đảo - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố thôn Nhật Tân - Thị trấn Vĩnh Tường - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần Đầu tư xây dựng Khai Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Khu 7, thị trấn Tứ Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc - Thị trấn Tứ Trưng - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AZUZU Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn An Thọ - Xã Ngũ Kiên - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần Đầu tư xây dựng Khai Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu 7, thị trấn Tứ Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc - Thị trấn Tứ Trưng - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AZUZU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn An Thọ - Xã Ngũ Kiên - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
7 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHANG VĨNH TƯỜNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Quyết Tiến - Xã Chấn Hưng - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
2
Cần cẩu hoặc ô tô tải có gắn cẩu, , Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công ( ô tô tải có gắn cẩu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hạn đến hết ngày mở thầu)
1
3
Máy cắt uốn thép, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
4
Máy đầm bàn , Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
5
Máy đầm dùi, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
6
Mày đầm cóc, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
2
7
Máy đào, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
8
Máy lu, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
9
Máy trộn bê tông, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
10
Máy trộn vữa, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1
11
Ô tô, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công, có đăng ký, đăng kiểm còn hạn đến hết ngày mở thầu
2
12
Máy thủy bình, Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ thi công
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
193.89
m3
2
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
469.87
m2
3
Bê tông đáy mương, rãnh, M150, đá 1x2
316.23
m3
4
Bê tông đáy rãnh, M200, đá 1x2
1.9
m3
5
Xây mương, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
517.02
m3
6
Ván khuôn rãnh+mũ rãnh
18.66
m2
7
Bê tông rãnh + mũ rãnh, M200, đá 1x2
2.83
m3
8
Trát tường mương, rãnh xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75
3445.43
m2
9
Ống nhựa UPVC D110
65
m
10
Nắp bịt fi 110
65
cái
11
Gia công hệ khung dàn
1.1405
tấn
12
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
1.1405
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5
trọn bộ
14
Trục van + máy vít V1
5
bộ
15
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan, thanh giằng
156.68
m2
16
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, thanh giằng
1.7027
tấn
17
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
1.33
m3
18
Bê tông tấm đan, thanh giằng, bê tông M200, đá 1x2
11.64
m3
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông tấm đan đúc sẵn
23
1cấu kiện
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông thanh giằng đúc sẵn
389
1 cấu kiện
21
Đắp trả đất ngoài mương, kè, độ chặt Y/C K = 0,85
711.99
m3
22
THOÁT NƯỚC TUYẾN 1 (ĐOẠN 2, 3, 4) VÀ TUYẾN 2 (ĐOẠN 2)
23
Cắt khe đường bê tông để làm rãnh
14
m
24
Phá dỡ kết cấu gạch+vận chuyển đổ đi
275.62
m3
25
Phá dỡ kết cấu bê tông+vận chuyển đổ đi
113.55
m3
26
Đào móng mương, kè + vận chuyển đổ đi - Cấp đất I
393.62
m3
27
Đào móng mương, kè, rãnh+vận chuyển đất thừa đổ đi - Cấp đất II
790.55
m3
28
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
6.05
m3
29
Xây kè bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
21.82
m3
30
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
140.46
m3
31
Ván khuôn đáy mương, rãnh
376.03
m2
32
Bê tông đáy mương, rãnh, M150, đá 1x2
218.82
m3
33
Bê tông đáy (rãnh chịu lực và cụm điều tiết), M200, đá 1x2
11.99
m3
34
Xây mương, rãnh bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
361.07
m3
35
Ván khuôn rãnh + mũ rãnh
290.16
m2
36
Bê tông tông rãnh + mũ rãnh, M200, đá 1x2
33.97
m3
37
Trát tường mương, rãnh xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75
2426.65
m2
38
Ống nhựa UPVC D110
46
m
39
Nắp bịt fi 110
46
cái
40
Gia công hệ khung dàn
1.5153
tấn
41
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
1.5153
tấn
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6
trọn bộ
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4
trọn bộ
44
Trục van + Máy vít V1
6
bộ
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ khuôn tấm đan, thanh giằng
213.74
m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, thanh giằng
4.25
tấn
47
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
28.5
m3
48
Bê tông thanh giằng, tấm đan, bê tông M200, đá 1x2
6.87
m3
49
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn
219
1cấu kiện
50
Lắp các loại cấu kiên bê tông thanh giằng đúc sẵn
259
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây