Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:30 24/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông trục chính xã Nghĩa Hưng, huyện Vĩnh Tường. Tuyến Vỡ - Cuối
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường giao thông trục chính xã Nghĩa Hưng, huyện Vĩnh Tường. Tuyến Vỡ - Cuối
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã quản lý (Nguồn ngân sách cấp trên bổ sung có mục tiêu và Nguồn đầu tư công cấp xã giai đoạn 2021-2025).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
11:00 01/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500099099_2503240922
Ngày phê duyệt
24/03/2025 09:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 24/03/2025
đến
11:00 01/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 01/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/04/2025 (30/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh công ty TNHH tư vấn và Xây dựng Bắc Đại Tây Dương và công ty cổ phần thiết bị điện và năng lượng Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số Nhà 22, Lô 2, Nhà Liền Kề Chung Cư Vinaconex Xuân Mai, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG LÔ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô số 05, dãy nhà L1, Khu đô thị VCI - Mountain view - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AZUZU Tư vấn lập E-HSMT Thôn An Thọ - Xã Ngũ Kiên - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH đầu tư Xây dựng Thành Công 8X Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 22 phố Nguyễn Khoái KDC tỉnh ủy phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AZUZU Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn An Thọ - Xã Ngũ Kiên - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH đầu tư Xây dựng Thành Công 8X Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22 phố Nguyễn Khoái KDC tỉnh ủy phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:34 31/03/2025 09:30 31/03/2025 15:05 31/03/2025 09:30 31/03/2025 15:05 31/03/2025 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.
2 14:21 31/03/2025 15:05 31/03/2025 11:00 01/04/2025 15:05 31/03/2025 11:00 01/04/2025 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lò nấu sơn + thiết bị sơn kẻ đường
1
2
Máy đào
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy hàn
1
6
Máy lu bánh thép
1
7
Máy lu bánh lốp
1
8
Máy rải bê tông nhựa
1
9
Máy nén khí
1
10
Máy phun tưới nhựa
1
11
Máy trộn bê tông
1
12
Máy trộn vữa
1
13
Máy ủi
1
14
Ô tô (có đăng ký, đăng kiểm còn hạn đến hết ngày mở thầu)
2
15
Máy cắt uốn thép
1
16
Cần cẩu hoặc ô tô tải có gắn cẩu ( ô tô tải có gắn cẩu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hạn đến hết ngày mở thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Nền đường
3
Đào vét đất hữu cơ+vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
74.7705
m3
4
Đào nền đường+vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
1420.64
m3
5
Đào khuôn đường+vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
830.14
m3
6
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95 (đã bao gồm vật liệu đất đắp)
2660.3
m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
993.28
m3
8
Mặt đường
9
Đắp cát nền móng công trình
14.64
m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
9.853
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
5.4035
100m3
12
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4.
62.76
m3
13
Rải lưới thủy tinh gia cường
14.2792
100m2
14
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,8kg/m2
14.9634
100m2
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
34.7176
100m2
16
Rải thảm mặt đường và bù vênh bằng bê tông nhựa, Loại BTNC 12,5 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (đã bao gồm vật liệu)
49.681
100m2
17
Bó vỉa hè đường
18
Ván khuôn móng
0.3365
100m2
19
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2.
9.2538
m3
20
Ván khuôn tấm đan
0.5305
100m2
21
Bê tông tấm đan, bó vỉa, M250, đá 1x2. - Đổ bê tông đúc sẵn
19.6853
m3
22
Ván khuôn bó vỉa, các loại cấu kiện khác
2.5338
100m2
23
Lắp đặt viên vỉa thẳng
285
m
24
Lắp đặt viên vỉa cong
51.5
m
25
Lát viên rãnh tam giác
84.125
m2
26
Lát hè đường
27
Lớp bạt lót chống mất nước XM
842.2
m2
28
Bê tông nền, M150, đá 1x2.
84.22
m3
29
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75.
842.2
m2
30
Lát hè đường bằng gạch Terrazzo KT: 30x30x3cm
842.2
m2
31
Bó gáy hè đường
32
Đào móng - Cấp đất II
19.1187
m3
33
Đắp cát nền móng công trình
2.8809
m3
34
Xây móng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75.
14.1426
m3
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75.
28.809
m2
36
An toàn giao thông
37
Cột đỡ biển báo mạ kẽm sơn trắng đỏ fi 88,3mm
10.45
m
38
Biển báo phản quang tam giác cạnh A=700mm
5
cái
39
Đào móng cột, trụ, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.45
m3
40
Ván khuôn móng cột
0.0288
100m2
41
Bê tông móng, M200, đá 1x2.
0.432
m3
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
3
cái
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
120.15
m2
44
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm
96
m2
45
THOÁT NƯỚC
46
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
38.61
10m
47
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép + vận chuyển đổ đi
29.83
m3
48
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống - Cấp đất II
852.555
m3
49
Phần xây mới rãnh B40, B60
50
Đắp cát nền móng công trình
36.202
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây