Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:30 21/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông trục chính xã Nghĩa Hưng, huyện Vĩnh Tường. Tuyến Vỡ - Cuối
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường giao thông trục chính xã Nghĩa Hưng, huyện Vĩnh Tường. Tuyến Vỡ - Cuối
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã quản lý (Nguồn ngân sách cấp trên bổ sung có mục tiêu và Nguồn đầu tư công cấp xã giai đoạn 2021-2025).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 31/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500099099_2503210924
Ngày phê duyệt
21/03/2025 09:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HƯNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 21/03/2025
đến
09:30 31/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 31/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2025 (29/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh công ty TNHH tư vấn và Xây dựng Bắc Đại Tây Dương và công ty cổ phần thiết bị điện và năng lượng Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số Nhà 22, Lô 2, Nhà Liền Kề Chung Cư Vinaconex Xuân Mai, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG LÔ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô số 05, dãy nhà L1, Khu đô thị VCI - Mountain view - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AZUZU Tư vấn lập E-HSMT Thôn An Thọ - Xã Ngũ Kiên - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH đầu tư Xây dựng Thành Công 8X Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 22 phố Nguyễn Khoái KDC tỉnh ủy phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AZUZU Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn An Thọ - Xã Ngũ Kiên - Huyện Vĩnh Tường - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH đầu tư Xây dựng Thành Công 8X Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22 phố Nguyễn Khoái KDC tỉnh ủy phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lò nấu sơn + thiết bị sơn kẻ đường
1
2
Máy đào
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy hàn
1
6
Máy lu bánh thép
1
7
Máy lu bánh lốp
1
8
Máy rải bê tông nhựa
1
9
Máy nén khí
1
10
Máy phun tưới nhựa
1
11
Máy trộn bê tông
1
12
Máy trộn vữa
1
13
Máy ủi
1
14
Ô tô (có đăng ký, đăng kiểm còn hạn đến hết ngày mở thầu)
2
15
Máy cắt uốn thép
1
16
Cần cẩu hoặc ô tô tải có gắn cẩu ( ô tô tải có gắn cẩu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hạn đến hết ngày mở thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn rãnh
0.1733
100m2
2
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M200, đá 1x2.
2.07
m3
3
Cốt thép bậc thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.188
tấn
4
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.427
100m3
5
Tấm chắn rác bằng composite
9
cái
6
Lắp tấm chắn rác bằng composite
9
cái
7
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2592
100m2
8
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.5581
tấn
9
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.3257
tấn
10
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.3257
tấn
11
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2.
5.184
m3
12
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
56
1cấu kiện
13
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m + vận chuyển đất thừa đổ đi - Cấp đất III
0.11
m3
15
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.001
100m3
16
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0522
100m2
17
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4.
0.1
m3
18
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2.
0.7925
m3
19
Lắp dựng cột bê tông chiều cao cột ≤10m bằng thủ công
1
1 cột
20
Lắp cần đèn bắt trên cột hạ thế (bao gồm tay bắt cần đèn và cần đèn )
22
1 cần đèn
21
Lắp đèn cao áp ở độ cao ≤12m - đèn led DIM 100W
22
bộ
22
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp nhôm 4x35mm
0.05
100m
23
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp nhôm 4x25mm
6.203
100m
24
Luồn dây từ cáp treo lên đèn
0.88
100m
25
Làm tiếp địa cho cột điện
1
1 bộ
26
Làm tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp treo
3
1 bộ
27
Kẹp xiết
42
cái
28
Móc treo
425
bộ
29
Đai thép
425
bộ
30
Khóa đai
425
bộ
31
Ghíp nối lên đèn
44
bộ
32
Nắp chụp đầu cáp
8
cái
33
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
34
DỊCH CHUYỂN ĐƯỜNG ĐIỆN
35
Đào móng cột bê tông M1, đất cấp III + vận chuyển đổ đi
8
m3
36
Bê tông lót móng cột bê tông M1, M100, đá 4x6
0.8
m3
37
Bê tông móng cột bê tông M1, M150, đá 1x2
6.88
m3
38
Đào móng cột bê tông M3, đất cấp III + vận chuyển đổ đi
8.648
m3
39
Bê tông lót móng cột bê tông M3, M100, đá 4x6
0.72
m3
40
Bê tông móng cột bê tông M3, M150, đá 1x2
7.6
m3
41
Cột bê tông cốt thép ly tâm NPC.I-8,5-190-5,0
16
cột
42
Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x120 - 0,6/1kV
667
m
43
Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x95 - 0,6/1kV
79
m
44
Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x35 - 0,6/1kV
42
m
45
Cáp Muller 2x16mm2
91
m
46
Đai thép kép + khóa đai treo HCT vào cột
60
bộ
47
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x120
54
bộ
48
Ghíp đa năng A25x150-3BL
104
bộ
49
Ghíp nhôm phập 2 bulong IPC25-120
52
bộ
50
Băng keo cách điện hạ thế
10
cuộn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây