Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 21:48 06/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông ấp Phú Lộc, Phú Quý, xã Hòa Hiệp/25 hộ
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Huyện (Chương trình MTQG đồng bào dân tộc thiểu số)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
05/06/2024 21:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Dân tộc huyện Xuyên Mộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:41 06/06/2024
đến
15:00 16/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2024 (14/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 395 Nguyễn An Ninh, Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tổng hợp tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 1 Pasteur, Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG XUÂN THỌ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 6, Ấp Phước Tân 1 - Xã Tân Hưng - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG PHÚ MỸ Tư vấn thẩm định E-HSMT 48 Trần Chánh Chiếu - Phường Long Toàn - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG XUÂN THỌ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 6, Ấp Phước Tân 1 - Xã Tân Hưng - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG PHÚ MỸ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 48 Trần Chánh Chiếu - Phường Long Toàn - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ủi - Công suất: 110 CV
1
2
Máy san tự hành – Công suất 110CV
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích – Dung tích gầu: 0,8 m3
2
4
Máy đào một gầu, bánh xích – Dung tích gầu: 1,25 m3
1
5
Máy lu bánh hơi tự hành - Trọng lượng tĩnh:16 T
2
6
Máy lu rung tự hành - Trọng lượng tĩnh: 25 T
2
7
Ô tô tự đổ - Trọng tải: 10T
4
8
Ô tô tưới nước – dung tích 5m3
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm - Năng suất 50 m3/h - 60 m3/h
1
10
Máy phun nhựa đường
1
11
Máy nén khí, động cơ diezel – năng suất: 600 m3/h
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Công suất ≥ 130CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào rãnh chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.842
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
9.562
100m3
4
Đắp đất nền, lề đường bằng đất chọn lọc và bằng đất tận dụng (100% đất đào rãnh và đào nền), máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
32.422
100m3
5
Mua đất chọn lọc
2149.023
m3
6
Lớp đá xô bồ đắp bù phụ nền đường
7.04
100m3
7
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm
222.727
100m2
8
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
22.273
100m3
9
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
222.727
100m2
10
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
22
cái
11
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
7
cái
12
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
13
I. CỐNG HỘP 75X75CM
14
Bê tông lót móng đá 4x6, vữa bê tông mác 150
0.62
m3
15
Bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.24
m3
16
Ván khuôn móng cống
0.022
100m2
17
Bê tông ống cống đá 1x2, vữa bê tông M250
2.42
m3
18
Ván khuôn gỗ, ống cống
0.476
100m2
19
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.126
tấn
20
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, đường kính <= 18mm
0.34
tấn
21
Quét nhựa bitum nóng vào ống cống
19.95
m2
22
Lắp đặt ống cống
7
cấu kiện
23
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.005
tấn
24
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.04
m3
25
Trám vữa xi măng M100
1.2
m2
26
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
12.24
m2
27
Bê tông lót móng đá 4x6, vữa bê tông mác 150
1.31
m3
28
Bê tông móng tường đầu, tường cánh, sân cống và chân khay đá 1x2, vữa bê tông M200
5.27
m3
29
Ván khuôn tường đầu, tường cánh, sân cống và chân khay
0.215
100m2
30
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60 cm, vữa XM mác 100
1.65
m3
31
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.226
100m3
32
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.075
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.143
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo, đất cấp II
0.143
100m3/km
35
II. CỐNG ĐÚC SẴN 100X100CM
36
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
3.87
m3
37
Phá dỡ kết cấu đá hộc
1.44
m3
38
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.053
100m3
39
Vận chuyển tiếp 2km bằng ôtô tự đổ 12 tấn, đá hỗn hợp
0.053
100m3/km
40
Bê tông lót móng cống đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.06
m3
41
Bê tông đá 1x2 móng cống, vữa bê tông mác 200
4.12
m3
42
Ván khuôn móng cống
0.029
100m2
43
Lắp đặt cống hộp bê tông đơn, đoạn cống dài 1,2m - Quy cách 1000x1000mm
16
đoạn cống
44
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
13
mối nối
45
Bê tông đá 1x2 mối nối cống, vữa bê tông mác 200
0.48
m3
46
Bê tông lót móng cống đá 1x2, vữa bê tông mác 150
5.9
m3
47
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 200
21.01
m3
48
Ván khuôn cửa cống
0.935
100m2
49
Đá hộc gia cố, vữa XM mác 100
8.1
m3
50
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.735
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG XUÂN THỌ như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 95,16%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 4,84%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 657.324.535.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 652.777.272.427 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây