Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 09:28 22/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nước sinh hoạt tập trung bản Khe Ngang
Tên gói thầu
Xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Ninh, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trường Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:27 22/07/2024
đến
10:00 27/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2024 (24/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và XDTH Tiến Hưng Tư vấn lập E-HSMT 83 Trần Nhật Duật, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH Tư vấn và XDTH Tiến Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT 184 Nguyễn Thị Định, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH Tư vấn và XDTH Tiến Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 83 Trần Nhật Duật, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH Tư vấn và XDTH Tiến Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 184 Nguyễn Thị Định, tp Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích ≥ 0,5m3. Có còn hiệu lực và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
2
2
Máy ủi ≥ 75CV; Có còn hiệu lực và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 7T Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng do cơ quan có thẩm quyền cấp được quy định tại Thông tư số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015 và số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 của Bộ GTVT còn hiệu lực và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.thầu)
2
4
Máy trộn bê tông ≥250lít. Còn tốt và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê.
1
5
Máy hàn xoay chiều 23Kw. Còn tốt và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy đầm bàn 1Kw. Còn tốt và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
7
Máy đầm bàn 1Kw. Còn tốt và giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 125mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 6mm
23.9711
100m
2
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm
29.5949
100m
3
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 125mm - 45 độ bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 6mm
8
cái
4
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 110mm - 45 độ bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm
5
cái
5
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính 250x125mm
1
cái
6
Lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng, quy cách đồng hồ 100mm
1
cái
7
Lắp đặt van mặt bích 2 chiều, ĐK 100mm
1
cái
8
Lắp đặt van mặt bích 1 chiều- Đường kính 100mm
1
cái
9
Hàn nối bích nhựa HDPE đường kính 125mm chiều dày 6mm
1
bộ
10
Lắp bích thép lồng, ĐK 125mm
0.5
cặp bích
11
Lắp đặt tê gang nối bằng p/p mặt bích - Đường kính 100x80mm
4
cái
12
Hàn nối bích nhựa HDPE đường kính 125mm chiều dày 6mm
8
bộ
13
Lắp bích thép lồng, ĐK 125mm
4
cặp bích
14
Lắp đặt van mặt bích 2 chiều, ĐK 80mm
4
cái
15
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính 125x50mm
4
cái
16
Lắp đặt van xả khí - Đường kính 50mm
4
cái
17
Lắp đầu gai thép tráng kẽm - Đường kính 50mm
4
cái
18
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính 110x25mm
5
cái
19
Lắp đặt van xả khí - Đường kính 25mm
5
cái
20
Lắp đầu gai thép tráng kẽm - Đường kính 25mm
5
cái
21
Hàn nối bích nhựa HDPE đường kính 125mm chiều dày 6mm
4
bộ
22
Lắp bích thép lồng, ĐK 125mm
2
cặp bích
23
Hàn nối bích nhựa HDPE đường kính 110mm chiều dày 5,3mm
4
bộ
24
Lắp bích thép lồng - Đường kính 100mm
2
cặp bích
25
Lắp đặt van mặt bích 2 chiều, ĐK 100mm
4
cái
26
Đào kênh mương, rộng ≤6m bằng máy đào 0,4m3-đất cấp III
11.3418
100m3
27
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp III
486.978
1m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95, tận dung
15.697
100m3
29
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp III
0.5055
100m3
30
Culie định vị ống - Đường kính 125mm
5
cái
31
Khoan kéo ống đk 100 qua đường
51.19
m
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m-đất cấp III
31.374
1m3
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m-đất cấp III
10.752
1m3
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.2991
m3
35
Xây hố van, hố ga bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
8.5347
m3
36
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.611
m3
37
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
1.5179
m3
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.8669
m3
39
Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2392
tấn
40
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤100kg/1 cấu kiện
0.3432
tấn
41
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1896
100m2
42
Ván khuôn gỗ tường thẳng - chiều dày ≤45
0.2844
100m2
43
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
56.352
m2
44
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
33.434
m2
45
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
14.042
m3
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
35
1cấu kiện
47
Vận chuyển gạch xây các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
10 tấn/1km
48
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 125mm
23.9711
100m
49
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 100mm
29.5949
100m
50
Khử trùng ống nước - Đường kính 125mm
23.9711
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây