Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 10:15 10/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, sân vườn và các hạng mục phụ trợ trụ sở làm việc Đảng ủy, HĐND, UBND xã Liên Châu, huyện Yên Lạc
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
250/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/09/2024 10:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Liên Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 10/09/2024
đến
09:00 16/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2024 (14/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng Phú Thọ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Lũng Thượng, Thị trấn Tam Hồng, Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍNH AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3, thôn Đống Cao - Xã Văn Tiến - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phố Lồ - Xã Nguyệt Đức - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍNH AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3, thôn Đống Cao - Xã Văn Tiến - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phố Lồ - Xã Nguyệt Đức - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa, dung tích >= 150l (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
2
Máy trộn bê tông, dung tích >= 250L (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
3
Xe ô tô tự đổ, trọng tải >= 7 tấn (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, đăng kiểm còn hiệu lực, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
4
Máy hàn, công suất >= 23 kW (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
5
Máy cắt gạch đá, công suất >=1,7 kW (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
6
Máy khoan bê tông, công suất >=0,62 kW (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
7
Máy đầm dùi, công suất >=1,5 kW (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
8
Máy đầm bàn, công suất >=1,0 kW (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1
9
Máy cắt uốn thép, công suất >=5,0 kW (Thiết bị thi công còn sử dụng tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khóa nhựa D50
1
cái
2
Rọ chắn rác đầu ống cấp vào máy bơm
2
cái
3
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 25mm, đoạn ống dài 250m
0.6
100 m
4
Lắp đặt côn, cút, tê nhựa HDPE D25 - Đường kính 25mm
5
cái
5
Van khóa D21
4
cái
6
Đồng hồ đo nước sạch
1
cái
7
Phần lắp đặt đường ống+ các vòi xả chờ tưới cây
8
Đào móng - Cấp đất II
19.8
1m3
9
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 50mm, đoạn ống dài 50m
2.2
100 m
10
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 32mm, đoạn ống dài 200m
0.7
100 m
11
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 25mm, đoạn ống dài 250m
0.4
100 m
12
Lắp đặt côn, cút, tê nhựa HDPE D50 - Đường kính 50mm
52
cái
13
Lắp đặt côn, cút, tê nhựa HDPE D32 - Đường kính 32mm
33
cái
14
Lắp đặt côn, cút, tê nhựa HDPE D25 - Đường kính 25mm
170
cái
15
Đắp đất nền móng công trình
6.6
m3
16
Vòi xả bằng đồng D21
16
cái
17
ĐIỆN SÂN VƯỜN VÀ ĐIỆN TRANG TRÍ
18
Cắt mặt sân BT để đào móng dây dẫn
7.68
100m
19
Đào móng - Cấp đất II
19.2
1m3
20
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
9
cái
21
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 200A chống giật
1
cái
22
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 150A
2
cái
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
260
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
420
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột- 2x4mm2
700
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột- 2x6mm2
150
m
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*16 mm2
90
m
28
Hộp điện lắp đặt 4 Automat
2
Hộp
29
Lắp đặt ống nhựa HDPE gân soắn D32/25
1350
m
30
Lắp đặt ống nhựa HDPE gân soắn D40/30
180
m
31
Bộ điều khiển qua điện thoại thông minh 4 thiết bị
2
bộ
32
Xếp gạch chỉ đánh dấu an toàn cho dây dẫn
5236.3636
viên
33
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.2304
100m3
34
Đào móng , đất cấp II
16.682
1m3
35
Gia công, đóng cọc chống sét thép L63x63x6 dài 2m
26
cọc
36
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
26
cọc
37
Tai bắt tiếp địa 60x40x4
26
cái
38
Khung móng M24x675 lắp cho đèn cao áp
13
bộ
39
Khung móng M16x340x340x500 lắp cho đèn chùm 5 bóng
9
bộ
40
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.0158
100m2
41
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
17.433
m3
42
Lắp dựng cột thép tròn côn liền cần đơn nhúng nóng, H=7m, tôn dày 3mm
13
1 cột
43
Đèn led 150W
13
bộ
44
Cột đèn trang trí DC05B
9
cái
45
Chùm đèn CH04-5
9
chiếc
46
Quả cầu trong D400 + Bóng Led 12W + Tháp cầu
9
bộ
47
Lắp cột đèn trang trí sân vườn 5 bóng cầu D400
9
1 cột
48
Lắp đèn hắt ngoài trời đế ngồi chíp hạt 18W, thân nhôm sơn tĩnh điện, điện áp 220V, độ bảo vệ IP66
22
bộ
49
Lắp đèn hắt ngoài trời 50W (Thân nhôm sơn tĩnh điện, điện áp 220V, độ bảo vệ IP66)
4
bộ
50
Lắp đặt mới cây đào LED trang trí ( Gồm cả khung móng và phụ kiện)
4
cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây