Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 10:18 19/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Hẻm 113 đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án Nâng cấp, cải tạo Hẻm 113 đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho Huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 28/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500091161_2503190918
Ngày phê duyệt
19/03/2025 09:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC KIỂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:10 19/03/2025
đến
14:00 28/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 28/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/03/2025 (26/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn - Đầu tư - Xây dựng Trung Nam Tư vấn khảo sát và lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Số 26 Đường Số 1, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP. HCM
2 Công ty TNHH TLC Bình Dương Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Thửa đất số 4823, tờ bản đồ số 34, Đường NE8, Kp3B, Phường Thới Hòa, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP. HCM.
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 418/52 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP.HCM.
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Minh Đức Tư vấn Quản lý dự án Số 28B, Đường Số 1, Khu Phố 3, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP. HCM.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ (khối lượng vận chuyển hàng hóa ≥ 12 tấn). Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêụ lưc.
1
2
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,5 m3. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
3
Máy rải nhựa bê tông nhựa ≥ 130 CV. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh lốp ≥ 16 tấn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
7
Đầm bàn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
8
Máy hàn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt và tháo dỡ khung chống thanh giằng
17.526
tấn
2
Cung cấp thép tấm 2000x1200x3 mm (Khấu hao: 1,5%*6 tháng + 5%*4 lần sử dụng)
4.71
tấn
3
Lắp đặt và tháo dỡ thép tấm 2000x1200x3mm
18.84
tấn
4
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG (Giá dự thầu phải bao gồm thuế Giá trị giá tăng VAT = 10%)
5
Cung cấp tôn sóng dày 0,3mm dài 3m cao 1,95m
210.6
m2
6
Gia công thép hộp 25x25x2mm
0.652
tấn
7
Bu lông D5, L=5cm
432
Cái
8
Sơn phản quang
27
m2
9
Ván khuôn chân đế rào chắn thi công
0.089
100m2
10
Bê tông đá 1x2 M200 chân đế rào chắn thi công
0.666
m3
11
Gia công thép hộp chân đế rào chắn thi công 40x40x1.6mm
0.028
tấn
12
Lắp đặt và tháo dỡ rào chắn thi công tôn sóng (ĐMx1,6)
108
m
13
Gia công hàng rào thép KT 1.5x1.2m
7.2
m2
14
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào thép (ĐM x 1,6)
6
m
15
Sơn phản quang
5.72
m2
16
CC biển báo hình chữ nhật (90x130)cm
2
cái
17
Cung cấp biển báo hình chữ nhật (127,5x40) cm
2
cái
18
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70
4
cái
19
Cung cấp biển báo tròn D70cm
2
cái
20
Cung cấp biển báo xin lỗi (160x60)cm
2
cái
21
Cung cấp biển báo hình chữ nhật 200x160
2
cái
22
Đèn chiếu sáng
4
cái
23
Đèn chớp xoáy
5
cái
24
Nhân công điều tiết giao thông (bậc 3/7)
90
công
25
PHẦN ĐƯỜNG (Giá dự thầu phải bao gồm thuế Giá trị giá tăng VAT = 10%)
26
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt 7cm
3.74
100m
27
Đào nền đường đất cấp II
0.14
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.14
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.14
100m3/km
30
Đá mi dày 30cm K=1-1.02
0.869
100m3
31
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (BTNC 12,5), dày 7 cm
5.513
100m2
32
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1h 1,0kg/m2
5.513
100m2
33
Cấp phối đá dăm lớp trên Dmax=25mm, dày 15cm, k>=0.98 lớp 1
0.81
100m3
34
Cấp phối đá dăm lớp dưới Dmax=37.5mm dày 15cm, k>=0.98 lớp 2
0.456
100m3
35
Bù vênh CPDD Dmax=37.5mm, k>=0.98
0.308
100m3
36
Cày sọc đường tạo nhám
0.14
100m2
37
Đắp taluy bằng đất chọn lọc, K>=0.95
0.277
100m3
38
Bê tông nhựa chặt (BTNC 12,5), dày 7 cm
1.738
100m2
39
Tưới nhũ tương thấm bám CSS-1h 1,0kg/m2
1.738
100m2
40
Cấp phối đá dăm Dmax=25mm, dày 15cm, k>=0.98 (loại 1)
0.261
100m3
41
Bù vênh CPDD Dmax=37.5mm, k>=0.98 dày tb 7cm
0.122
100m3
42
Cày sọc đường tạo nhám
0.96
100m2
43
Bê tông đá 1x2 M200 dày 15cm
26.514
m3
44
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
3.535
m3
45
Lắp đặt và tháo dỡ ván khuôn thép
0.212
100m2
46
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC MƯA (Giá dự thầu phải bao gồm thuế Giá trị giá tăng VAT = 10%)
47
Lắp đặt ống cống bê tông D400, L=4m
1
đoạn ống
48
Lắp đặt ống cống bê tông D600, L=4m
41
đoạn ống
49
Lắp đặt ống cống bê tông D600, L=3m
1
đoạn ống
50
Lắp đặt ống cống bê tông D600, L=2m
1
đoạn ống

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây