Thông báo mời thầu

Xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:05 23/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông trục chính xã Thanh Trù, TP Vĩnh Yên. Tuyến Thôn Rừng – Thôn Đoài
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án:Đường giao thông trục chính xã Thanh Trù, TP Vĩnh Yên. Tuyến Thôn Rừng – Thôn Đoài
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn đầu tư công ngân sách xã trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500224114_2505221254
Ngày phê duyệt
23/05/2025 08:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN xã Thanh Trù
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:03 23/05/2025
đến
08:00 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (30/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH TVĐT và xây dựng Mạnh Đạt và công ty TNHH tư vấn xây dựng Tiến Phát 288 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thị trấn Tam Hồng, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH TVĐT xây dựng và thương mại Thái Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thị trấn Tam Sơn, huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng và Thương mại Tú Anh Tư vấn lập E-HSMT Khu đô thị sinh thái Nam Đầm Vạc, phường Khai Quang, thành phố Vĩnh yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Phúc Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng và Thương mại Tú Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu đô thị sinh thái Nam Đầm Vạc, phường Khai Quang, thành phố Vĩnh yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Phúc Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy khoan
1
5
Máy hàn
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Ô tô tự đổ kèm đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
8
Máy đào
1
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Máy đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3.6 cm
6.7103
100m2
2
Mua bê tông nhựa chặt C19 hàm lượng nhựa 4.8%
251.0812
tấn
3
Mua bê tông nhựa chặt C12.5 hàm lượng nhựa 5.0%
541.9729
tấn
4
Vận chuyển bê tông nhựa
7.9305
100tấn
5
an toàn giao thông
6
Biển báo phản quang tam giác cạnh A=700mm
19
Biển
7
Biển báo phản quang hình vuông 0,6x0,6m
2
biển
8
Mua cột đỡ biển báo D80.3mm
67.2
m
9
Lắp đặt cột và biển báo phản quang -Biển tam giác cạnh 70cm; biển vuông 60x60cm; XM M200, XM PCB40
21
cái
10
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
205.45
m2
11
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 5mm ( hệ số 1,67)
52.8
m2
12
Lát hè, viên vỉa, rãnh tam giác và hố trồng cây
13
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB40
98.54
m3
14
Rải bao tải xác rắn
9.854
100m2
15
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
985.4
m2
16
Lát vỉa hè gạch Terrazzo KT: 30x30x3cm
985.4
m2
17
Ván khuôn móng
1.4436
100m2
18
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
19.8487
m3
19
Ván khuôn viên vỉa, đan rãnh
6.1928
100m2
20
Bê tông tấm đan, bê tông viên vỉa M250, đá 1x2, PCB40
42.5844
m3
21
Lắp đặt Bó vỉa thẳng bằng tấm bê tông đúc sẵn 20x30x100cm, vữa XM M100, PCB40
654
m
22
Lắp đặt Bó vỉa cong bằng tấm bê tông đúc sẵn 20x30x50cm, vữa XM M100, PCB40
67
m
23
Lát viên xi măng rãnh tam giác, vữa XM M75, PCB40
180.5
m2
24
Đào đất hố trồng cây - đất C3
50.16
1m3
25
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M50, PCB40
18.544
m2
26
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
4.636
m3
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
18.544
m2
28
Mua Cây Lát Hoa đường kính D=10-15cm, cao >=2.5m ( Tạm tính: 15.000.000 đ/1 cây. Giá cây bao gồm vận chuyển và chưa thuế VAT )
38
Cây
29
Cây chống bằng gỗ D=8-10cm, L=2.5m
152
cây
30
Trồng cây xanh kích thước bầu 0,7x0,7x0,7 m
38
cây
31
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, xe bồn 5 m3
38
1 cây / 90 ngày
32
Đắp đất hố trồng cây
32.3
m3
33
hệ thống thoát nước dọc
34
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 300, PCB30
371.42
m3
35
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống , ĐK ≤10mm
9.7479
tấn
36
Gia công, lắp đặt cốt thép cống, ĐK ≤18mm
33.64
tấn
37
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cống
40.8941
100m2
38
Lắp đặt cống hộp bê tông đơn, đoạn cống dài 1,0m - Quy cách 1000x1000mm
379
1 đoạn cống
39
Nối cống hộp bê tông đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng, quy cách 1000x1000mm
379
mối nối
40
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax= 37.5mm
51.54
m3
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax= 37.5mm
35.73
m3
42
Xây gạch không nung KT: 6x10,5x22, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
107.1
m3
43
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
579.6
m2
44
Đổ bê tông thủ công, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
53.82
m3
45
Đổ bê tông, bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200
20.42
m3
46
Ván khuôn khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn mũ tường
1.856
100m2
47
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
52.9
m3
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn thanh chống, bản đạy
2.4731
100m2
49
Cốt thép thanh chống, bản đạy D=6-8mm
2.2727
tấn
50
Cốt thép bản đạy D=10mm
1.8551
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây