Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 08:47 26/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Đồng Bông và thôn Đồn, thị trấn Kim Long, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Đồng Bông và thôn Đồn, thị trấn Kim Long, huyện Tam Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500224241_2505260838
Ngày phê duyệt
26/05/2025 08:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN KIM LONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:45 26/05/2025
đến
08:00 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (30/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tam Sơn Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đình Tre, xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn và đấu tư xây dựng công trình Đại Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36, phố Tạ Quang Bửu, phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
3
8
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy nén khí Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Máy phun nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Bộ thiết bị sơn vạch kẻ đường Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
2
15
Máy thủy bình (Máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG + MẶT ĐƯỜNG
2
Phá dỡ mặt đường cũ + vận chuyển đổ bỏ
38.66
m3
3
Đào hữu cơ, đất cấp I
1.9475
100m3
4
Đào rãnh, đất cấp I
0.72
100m3
5
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp I
2.6675
100m3
6
Đào móng, đất cấp II
272.03
m3
7
Đào nền đường, đất cấp II
24.13
1m3
8
Đắp đất rãnh
59.92
m3
9
Đắp đất ngoài kè
5.67
m3
10
Vận chuyển đất thừa đổ bỏ, đất cấp II
1.8865
100m3
11
Đào móng, đất cấp III
588.74
m3
12
Vận chuyển đất thừa đổ bỏ, đất cấp III
1.1775
100m3
13
Mua + vận chuyển đất C3 đắp K95
1749.6636
m3
14
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
1193.53
m3
15
Vải bạt xác rắn chống mất nước
1170.81
m2
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.1139
100m3
17
Ván khuôn mặt đường
0.4232
100m2
18
Bê tông mặt đường, M250, đá 2x4
234.16
m3
19
Rải cốt sợi thủy tinh 50KN
25.3744
100m2
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
85.35
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 1,16cm
65.115
100m2
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
65.115
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
85.35
100m2
24
THOÁT NƯỚC NGANG
25
CỌC D1=C
26
Ván khuôn tấm đan
0.0336
100m2
27
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2
0.88
m3
28
Cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.0504
100kg
29
Cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép >10mm
0.3316
100kg
30
Cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép D12mm
0.5272
100kg
31
Lắp đặt tấm đan
4
1cấu kiện
32
CỌC 13=C
33
Ván khuôn móng
0.0365
100m2
34
Bê tông móng, M200, đá 2x4
3.7
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
2.81
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
3.9
m3
37
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
23.94
m2
38
Ván khuôn tấm đan
0.1003
100m2
39
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2
1.56
m3
40
Cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.6735
100kg
41
Cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép >10mm
1.2708
100kg
42
Ván khuôn gờ
1.58
100m2
43
Bê tông gờ, M250, đá 1x2
0.15
m3
44
CỌC 22=C
45
Ván khuôn móng
0.0477
100m2
46
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4
1.56
m3
47
Bê tông móng, M200, đá 2x4
3.53
m3
48
Ván khuôn tường thẳng
0.4008
100m2
49
Bê tông tường, M200, đá 1x2
4.51
m3
50
Ván khuôn tấm đan
0.1016
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây