Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 10:22 11/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nạo vét mương thoát nước tại ấp 4B, xã Tân Lâm
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nạo vét mương thoát nước tại ấp 4B, xã Tân Lâm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500262635_2506101720
Ngày phê duyệt
10/06/2025 17:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT HUYỆN XUYÊN MỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 11/06/2025
đến
08:00 18/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/06/2025 (16/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Toàn Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 4, ấp Phước Tân 4, Xã Tân Hưng, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 09 đường Rạch Gầm Xoài Mút, Phường Kim Dinh, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đức Tín Tư vấn lập E-HSMT Số 240/2C Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đức Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 240/2C Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6t
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
3
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
3
4
Máy đào một gầu - dung tích gầu: 0,50 m3
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
2
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
3
7
Ô tô tự đổ - trọng tải: 5 t
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào kênh mương, chiều rộng ≤ 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
10.357
100m3
2
Đầm đất đáy mương bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.653
100m3
3
Bê tông lót đá 4x6, M150
88.43
m3
4
Ván khuôn thép mương
27.441
100m2
5
Bê tông mương đá 1x2, M250
279.321
m3
6
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, đường kính <= 10mm
11.485
tấn
7
Ván khuôn thép tấm đan
7.366
100m2
8
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
16.285
tấn
9
Bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 250
118.313
m3
10
Lắp đặt tấm đan
1834
cấu kiện
11
Đắp đất hoàn trả bờ mương
2.969
100m3
12
Nạo vét bùn mương bằng thủ công
42.66
m3
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.43
100m2
14
Bê tông gia cố lề đá 1x2, vữa bê tông mác 250
14.297
m3
15
Bê tông lót móng tường đầu đá 4x6, M150
0.194
m3
16
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng tường đầu
0.042
100m2
17
Bê tông móng tường đầu đá 1x2 M250
0.999
m3
18
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường đầu
0.02
100m2
19
Bê tông tường đầu đá 1x2, M250
0.675
m3
20
Bê tông lót móng tường cánh đá 4x6, M150
0.334
m3
21
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng tường cánh
0.004
100m2
22
Bê tông móng tường cánh đá 1x2 M250
0.5
m3
23
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường cánh
0.037
100m2
24
Bê tông tường cánh đá 1x2, M250
1.108
m3
25
Bê tông lót móng chân khay đá 4x6, M150
0.122
m3
26
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng chân khay
0.041
100m2
27
Bê tông móng chân khay đá 1x2 M250
0.662
m3
28
Bê tông lót móng sân cửa xả, hố tiêu năng đá 4x6, M150
0.817
m3
29
Bê tông móng sân cửa xả, hố tiêu năng đá hộc xây vữa M100
2.474
m3
30
Đá hộc xếp khan
1.478
m3
31
Đào móng trụ hộ lan, đất cấp II
2.1
m3
32
Bê tông móng trụ đá 1x2, M200
2.1
m3
33
Ván khuôn móng trụ
0.168
100m2
34
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi 1km đầu tiên
7.539
100m3
35
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo
7.539
100m3
36
Lắp đặt tấm sóng đầu, cuối mạ kẽm KT (700x310x3)mm
2.8
m
37
Lắp đặt tấm sóng giữa mạ kẽm KT (3320x310x3)mm
39.84
m
38
Lắp đặt cột hộ lan KT (1450x160x160x5)mm mạ kẽm
14
cái
39
Lắp đặt thanh thép đệm KT (160x160x360x5)mm mạ kẽm
14
cái
40
Tiêu phản quang
14
cái
41
Bulong M20x380mm mạ kẽm
14
cái
42
Bulong M16x36mm mạ kẽm
72
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN như sau:

  • Có quan hệ với 376 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,93%, Xây lắp 34,58%, Tư vấn 15,14%, Phi tư vấn 26,35%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.763.667.710.484 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.538.377.366.108 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,77%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây