Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 09:24 15/08/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Biệt thự song lập nền Q19 (Phần thô và hoàn thiện mặt ngoài)
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Biệt thự song lập nền Q19 (Phần thô và hoàn thiện mặt ngoài) thuộc Khu dân cư số 5 Thạnh Mỹ Lợi (diện tích 31,41ha)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn nhà nước ngoài đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1514/QĐ-CI.2
Ngày phê duyệt
15/08/2025 09:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:22 15/08/2025
đến
09:00 25/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
46.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/08/2025 (23/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Cơ khí Tư vấn Xây Dựng Dịch vụ Minh Việt Sơn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 79A Thích Bửu Đăng, Phường 01, Quận Gò Vấp, TPHCM - Phường 1 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIÁ TRỊ KỸ THUẬT VIỆT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 506/36A Lạc Long Quân - Phường 5 - Quận 11 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Số 59/120/6 Đường 102, Khu phố 7 - - Phường Tăng Nhơn Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 456, Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 59/120/6 Đường 102, Khu phố 7 - - Phường Tăng Nhơn Phú - Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 456, Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Thạnh Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
2
Máy cắt sắt: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
3
Máy tời: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
4
Máy khoan bê tông: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
5
Máy hàn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
6
Máy cắt gạch: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
7
Máy đầm cóc: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
1
8
Máy đầm dùi: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2
9
Giàn giáo (1 bộ bằng 42 khung + 42 chéo): Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
4
10
Máy ép cọc >= 150 tấn: Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn của thiết bị còn hiệu lực để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II (Ép, nối cọc DUL D300 trọn gói)
6.38
100m
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤10m - Cấp đất II (Đào hầm)
3.234
100m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (Đào đài cọc + giằng hầm)
0.1011
100m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 1x2, PCB40 (BT lót đài + giằng + sàn hầm)
3.282
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40 (VK gạch đài + giằng + sàn hầm)
3.8139
m3
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm (CT đài hầm)
0.0218
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm (CT đài hầm)
0.5879
tấn
8
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m (CT giằng hầm)
0.1196
tấn
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m (CT giằng hầm)
0.2169
tấn
10
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT sàn hầm)
0.6344
tấn
11
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT đài hầm)
7.728
m3
12
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT giằng hầm)
1.6736
m3
13
Bê tông nền, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT sàn hầm)
8.719
m3
14
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm (VK vách hầm)
0.7424
100m2
15
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật (VK cột hầm)
0.2088
100m2
16
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m (CT vách hầm)
0.6344
tấn
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m (CT cột hầm)
0.0592
tấn
18
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m (CT cột hầm)
0.4348
tấn
19
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT vách hầm)
7.424
m3
20
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT cột hầm)
1.296
m3
21
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (đào đài + kiềng cote -0,300)
0.3532
100m3
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M150, đá 1x2, PCB40 (BT lót đài + kiềng +sàn cote -0,300)
6.9431
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40 (vk đài + kiềng cote -0,300)
12.4239
m3
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm (CT đài cote -0.300)
0.033
tấn
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm (CT đài cote -0,300)
0.7832
tấn
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m (CT kiềng cote -0,300)
0.5895
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m (CT kiềng cote -0,300)
1.2651
tấn
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m (CT kiềng cote -0,300)
0.424
tấn
29
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT sàn cote -0,300)
0.8361
tấn
30
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT đài cote -0,300)
8.064
m3
31
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT kiềng + sàn cote -0,300)
17.8304
m3
32
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng (VK dầm trệt)
0.5594
100m2
33
Ván khuôn gỗ sàn mái (VK sàn trệt)
19.0005
100m2
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m (CT dầm trệt)
0.3713
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m (CT dầm trệt)
0.9626
tấn
36
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT sàn tầng trệt)
1.7011
tấn
37
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT dầm + sàn trệt)
24.0367
m3
38
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật (VK cột tầng trệt)
0.8294
100m2
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT cột tầng trệt)
0.095
tấn
40
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m (CT cột tầng trệt)
0.82
tấn
41
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT cột tầng trệt)
4.8326
m3
42
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng (VK dầm lầu 1)
0.7115
100m2
43
Ván khuôn gỗ sàn mái
1.4677
100m2
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT dầm lầu 1)
0.4086
tấn
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m (CT dầm lầu 1)
1.1425
tấn
46
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT sàn lầu 1)
1.6367
tấn
47
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40 (BT dầm, sàn lầu 1)
24.0169
m3
48
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật (VK cột lầu 1)
0.4978
100m2
49
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m (CT cột lầu 1)
0.095
tấn
50
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m (CT cột lầu 1)
0.82
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây