Thông báo mời thầu

Xây dụng

Tìm thấy: 15:06 16/09/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Tòa án nhân dân khu vực 5 - Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Xây dụng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoach lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Tòa án nhân dân khu vực 5 - Thành phố Hồ Chí Minh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sach trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:30 25/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
16/09/2025 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 5 - Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 16/09/2025
đến
15:30 25/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:32 25/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/09/2025 (22/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH D.L.S Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 26 Đường 33, Khu phố 2, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 110 Phạm Viết Chánh, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (1 bộ = 42 chân + 42 chéo)
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC
2
Sơn ngoài nhà
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
30.1364
100m2
4
Chà nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
2526
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1768.2
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2526
m2
7
Sơn tường trong nhà
8
Chà nhám sơn tường trần cột trong nhà
6678.491
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
4007.0946
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6678.491
m2
11
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
460
m2
12
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
460
m2
13
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PC40
460
m2
14
Đóng trần thạch cao khung nổi 600x600 chống ẩm dày 9mm + khung xương và phụ kiện đi kèm
400
m2
15
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m
350
m2
16
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
350
m2
17
Phá dỡ nền gạch men
100
m2
18
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB40
100
m2
19
Tháo đèn hư hỏng
189
bộ
20
Lắp đặt đèn led 24W gắn áp trần
189
bộ
21
Quốc huy đường kính 1m
1
cái
22
Lắp dựng cửa cuốn
23.851
m2
23
Lắp dựng cửa sắt xếp
28.193
m2
24
Công tác ốp đá chẻ 15x30cm
10
m2
25
Sơn dầu cửa
554.36
m2
26
Gia công sắt hộp ngăn phòng 3.10 để đóng tấm cemboard
0.2
tấn
27
Lắp đặt sắt hộp ngăn phòng 3.10 để đóng tấm cemboard
0.2
tấn
28
Thi công vách bằng tấm cemboard
75.24
m2
29
Lắp dựng cửa vào khuôn
3.36
m2 cấu kiện
30
Cung cấp lắp đặt khuôn cửa gỗ nhóm IV kích thước 50x100
6.2
m cấu kiện
31
Cung cấp lắp đặt nẹp cửa gỗ nhóm IV
6.2
m
32
Cung cấp cửa gỗ nhóm IV, sơn hoàn thiện
3.36
m2
33
Cung cấp lắp đặt phụ kiện cửa đi gỗ (bản lề; tay nắm gạt; chốt cửa...)
1
bộ
34
Cung cấp lắp đặt máy điều hoà 1.5HP
1
máy
35
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 6,4mm
0.5
100m
36
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 9,5mm
0.5
100m
37
Bảo ôn ống đồng bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 6,4mm
0.5
100m
38
Bảo ôn ống đồng bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 9,5mm
0.5
100m
39
Lắp đặt quạt trần
3
cái
40
Chống thấm nhà vệ sinh tầng 1,2,3
41
Phá dỡ nền gạch
109.2
m2
42
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
109.2
m2
43
Vệ sinh nền sau khi phá dỡ
5
công
44
Quét dung dịch chống thấm vệ sinh
109.2
m2
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PC40
109.2
m2
46
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M100, PCB40
109.2
m2
47
Lắp đặt lavabo
2
bộ
48
Lắp đặt vòi lavabo 1 vòi
2
bộ
49
CCLĐ bộ chữ tên cơ quan bằng inox mạ đồng
1
bộ
50
Vách kính khung nhôm trong nhà
28.08
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dụng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dụng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây