Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 14:26 14/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các trường lớp phường Bình Tân năm 2025
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa các trường lớp phường Bình Tân năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Phường (nguồn chi thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
14/10/2025 14:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân phường Bình Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:25 14/10/2025
đến
16:00 23/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2025 (20/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 388 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 14 Hồ Học Lãm - Phường 16 - Quận 8 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG & GIAO THÔNG KHANG ĐIỀN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 390/19 Quốc Lộ 1A - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA Tư vấn lập E-HSMT Số 19B Thiên Hộ Dương - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 70 Nguyễn Tuân - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19B Thiên Hộ Dương - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 70 Nguyễn Tuân - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG EURO BBF Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư hoặc do Chủ đầu tư thuê 103/B2 Hồ Học Lãm - - Phường An Lạc - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn
3
2
Máy đầm dùi
6
3
Máy đầm cóc
3
4
Máy khoan bê tông
6
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
3
6
Máy hàn xoay chiều
3
7
Giàn giáo (42 khung x 42 chéo) đơn vị tính bộ
15
8
Máy cắt gạch đá
3
9
Máy nén khí
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa Trường Trung học Cơ sở Bình Hưng Hòa
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
141.101
m2
3
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
141.101
m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
470.336
m2
5
Thi công tường bằng tấm thạch cao. Lớp thạch cao (1 lớp gồm 2 mặt): 2 lớp
84
m2
6
Bả matic tấm thạch cao
84
m2
7
Sơn tấm thạch cao đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
84
m2
8
Gỡ lớp gạch cũ hư
317.28
m2
9
Đục bỏ lớp vữa
317.28
m2
10
Vệ sinh nền, xử lý vết nứt, quấn băng, trải lươi polyester
317.28
m2
11
Trác chân tường và dán sợi thép chống thấm
317.28
m2
12
Quét dung dịch chống thấm sikalastic
317.28
1m2
13
Lát nền gạch ceramic 300x300mm
317.28
1m2
14
Tháo dỡ trần hư hỏng
332.64
m2
15
Thay mới trần phẳng bằng tấm thạch cao
332.64
1m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
113.832
m2
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
113.832
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
379.44
m2
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa lavabo
50
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
226
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
24
bộ
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
42
bộ
23
Tháo dỡ vách ngăn giấy, ván ép, gỗ ván
67.2
m2
24
Lắp đặt lavabo
50
bộ
25
Lắp đặt xipon lavabo
98
cái
26
Lắp đặt gương soi
50
cái
27
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
82
cái
28
Lắp đặt chậu tiểu nam
24
bộ
29
Lắp đặt toilet
42
bộ
30
Làm vách ngăn nhà vệ sinh
67.2
1m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
827.204
m2
32
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
827.204
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2671.908
m2
34
Lắp dựng lan can inox nâng cao
57.24
m2
35
Cung cấp lan can inox D100 nâng cao 0,2m
286.2
m
36
Lắp dựng giàn giáo, chiều cao ≤ 16 m
2.7
100m2
37
Nạo vét hệ thống rãnh thoát nước
3.048
100 md
38
Thay máng xối nhôm dày 2mm
43.2
m
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1.98
m2
40
Cắt vát tạo mép khe bê tông xi măng
0.66
10m
41
Vệ sinh khe bê tông
6.6
1m
42
Trám vết nứt bằng keo epoxy
0.66
m
43
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1.98
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.98
m2
45
Vận chuyển các vật liệu, thiết bị lên tầng cao và phế thải xuống đến nơi tập kết
42
công
46
Đục cạo bỏ vữa
284.528
m2
47
Vệ sinh nền, xử lý vết nứt, quấn băng, trải lưới polyester
284.528
m2
48
Trát nền xử lý các mép tường, vết nứt…
345.028
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
1422.64
1m2
50
SỬA CHỮA TRƯỜNG MẦM NON 30/4

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây