Thông báo mời thầu

Xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:50 05/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tòa án nhân dân khu vực 12 - Lâm Đồng
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tòa án nhân dân khu vực 12 - Lâm Đồng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hàm Thuận, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
05/08/2026 11:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 12 - Lâm Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:49 05/08/2026
đến
09:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
143.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (13/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng An Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 110, Phạm Viết Chánh, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 377 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 485/8 Lê Văn Sỹ, phường Tân Sơn Hoà, Tp.HCM
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.D.S Tư vấn lập E-HSMT Số 18 Từ Văn Tư phường Phan Thiết, tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu Phố 5, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.D.S Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18 Từ Văn Tư phường Phan Thiết, tỉnh Lâm Đồng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẠN THÀNH ĐẠT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu Phố 5, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5 tấn
1
2
Cần trục, sức nâng ≥25 tấn
1
3
Giàn giáo (40 bộ gồm 2 chân và 2 chéo)
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đầu báo khói
1.8
10 đầu
2
Lắp đặt chuông báo cháy
3
Cái
3
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
0.6
5 nút
4
Lắp đặt điện trở cuối tuyến
0.6
5 bộ
5
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố Emergency
1.8
5 bộ
6
Lắp đặt đèn chiếu sáng chỉ lối thoát hiểm 2 mặt
0.6
5 bộ
7
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CXV/FR 2x1mm2
980
m
8
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CXV/FR 2x2,5mm2
480
m
9
Lắp đặt dây dẫn CV 1,5mm2
640
m
10
Lắp đặt dây dẫn CV 2,5mm2
260
m
11
Lắp đặt ống nhựa PVC d20
280
m
12
Lắp đặt ống nhựa PVC d25
190
m
13
CẢI TẠO SỬA CHỮA
14
1. NHÀ LÀM VIỆC
15
Lưới ruồi bao che công trình
10.0067
100m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1186.4944
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1729.225
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
543.19
m2
19
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.32
m2
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
7
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
11
bộ
22
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.612
m3
23
Tháo dỡ đá ốp chân tường tường móng ngoài nhà
55.5
m2
24
Tháo dỡ gạch ốp tường
18.56
m2
25
Phá dỡ bậc cấp
51.9075
m2
26
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
55.5
m2
27
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,05m2, vữa XM M75
55.5
m2
28
Đắp phào kép, vữa XM mác 75 chân tường móng
62.7
m
29
Xây gạch ống 9x9x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
24.3512
m3
30
Xây gạch ống 9x9x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 28m, vữa XM PCB40, mác 75
15.86
m3
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa BT M200
0.444
m3
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.0168
tấn
33
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0222
100m2
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
6
cấu kiện
35
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
247.9944
m2
36
Lắp dựng cửa vào khuôn
25.83
m2 cấu kiện
37
Lắp dựng cửa vào khuôn
9.66
m2 cấu kiện
38
Gia công cửa sắt kính
25.83
m2
39
SXLD Cửa đi nhôm Xingfa kính cường lực dày 8ly (hoàn chỉnh)
9.66
m2
40
SXLD trần phẳng bằng tấm thạch cao
366.96
m2
41
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
3991.2342
m2
42
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1159.3648
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2887.3694
m2
44
Sơn cẩm thạch cột tròn sảnh đón
40.6944
m2
45
Phá dỡ nền gạch 600x600mm
360.14
m2
46
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
360.14
m2
47
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200
36.014
m3
48
Láng nền, chiều dày 3cm, vữa XM M100
412.04
m2
49
Lát nền gạch 600x600mm, vữa XM M100
360.14
m2
50
Ốp bệ cột tròn bằng đá hoa cương, tiết diện đá > 0,25 m2
20.416
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây