Thông báo mời thầu

Xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:26 06/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Nhật Chiêu 3 trại xã Liên Châu
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Nhật Chiêu 3 trại xã Liên Châu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Liên Châu, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:00 15/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
224/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
06/08/2026 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Liên Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:25 06/08/2026
đến
16:00 15/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 15/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
115.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SDC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà NP6-4, KĐT Nam Đầm Vạc, đường Lý Nam Đế - Phường Khai Quang - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CÁT LỢI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Phan Trọng Tuệ, Khu đô thị Vạn Cát - Phường Tích Sơn - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 24 ngõ 125 Vương Thừa Vũ, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội - - Phường Phương Liệt - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 4, ngõ 1,phố Kim Đống, TDP An Lập - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 24 ngõ 125 Vương Thừa Vũ, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội - - Phường Phương Liệt - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, ngõ 1,phố Kim Đống, TDP An Lập - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
7 Phòng Kinh tế xã Liên Châu Đơn vị thẩm định thiết kế, dự toán Xã Liên Châu, tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô tải gắn cẩu. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
2
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
3
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
4
- Loại thiết bị: Máy cắt (uốn) thép. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
6
- Loại thiết bị: Máy lu tĩnh. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
7
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
8
- Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
9
- Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường (thiết bị tưới nhựa). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
10
- Loại thiết bị: Máy nén khí (thiết bị thổi bụi). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
11
- Loại thiết bị: Thiết bị sơn kẻ vạch. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
12
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
13
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
14
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
15
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
16
- Loại thiết bị: Máy thủy bình. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Nền, mặt đường
3
Phá dỡ kết cấu bê tông (bao gồm cả xúc + vận chuyển)
39.08
m3
4
Đào khuôn đường - Cấp đất II (bao gồm cả vận chuyển)
435.789
1m3
5
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.3873
100m3
6
Mua đất đắp K95
326.4155
m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
1.1936
100m3
8
Rải bạt xác rắn
795.75
m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bBđường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 200
269.54
m3
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
32.2837
100m2
11
Rải lưới sợi thủy tinh Cường độ 50KN/m2 (VD)
14.9709
100m2
12
Thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày trung bình 3,0 cm
16.613
100m2
13
Thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày trung bình 2,44 cm
15.6707
100m2
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
53.7336
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
53.7336
100m2
16
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
11.4214
100tấn
17
Giằng BTCT+ Lan can thép
18
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.512
100m2
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK D6mm, chiều cao ≤6m
0.1472
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK D10mm, chiều cao ≤6m
0.5184
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
10.24
m3
22
Gia công kết cấu thép lan can
2.6803
tấn
23
Mua thép ống đen D76, dày 1.5mm
0.3584
tấn
24
Mua thép ống đen D27, dày 1.5mm
0.5997
tấn
25
Mua thép tấm, bản mã dày 15mm
1.7222
tấn
26
Sơn tĩnh điện
2680.32
kg
27
Lắp dựng lan can sắt
128
m2
28
Bulong nở sắt, D16
512
cái
29
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤10cm
512
1 lỗ khoan
30
THOÁT NƯỚC
31
PHÁ DỠ RÃNH CŨ
32
Phá dỡ kết cấu gạch (bao gồm cả xúc + vận chuyển)
227.194
m3
33
CẢI TẠO RÃNH B300
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép (bao gồm cả vận chuyển)
1.65
m3
35
Song chắn rác bằng Composite Kích thước song 430x860mm; Kích thước khung 530x960mm; Chịu tải trọng 250KN
22
bộ
36
Lắp đặt song chắn rác
22
1 cấu kiện
37
Ván khuôn móng dài
0.1628
100m2
38
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, bê tông đỡ song chắn rác
2.05
m3
39
RÃNH DỌC B300
40
Cắt mặt đường BTXM dày <22cm
1.71
100m
41
Phá dỡ kết cấu gạch (bao gồm cả xúc + vận chuyển)
26.33
m3
42
Đào móng rãnh - Cấp đất II (bao gồm cả vận chuyển)
74.567
1m3
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
13.17
m3
44
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
19.84
m3
45
Xây gạch đặc không nung 6x10,5x22cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
22.57
m3
46
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
102.6
m2
47
Ván khuôn móng dài,ván khuôn giẳng đỉnh tường
0.684
100m2
48
Bê tông giẳng đỉnh tường rãnh, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
8.21
m3
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.8337
100m2
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
2.479
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây