Thông báo mời thầu

Xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:11 17/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ trường tiểu học Phạm Hồng Thái đến trụ sở xã Ea Sin cũ
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ trường tiểu học Phạm Hồng Thái đến trụ sở xã Ea Sin cũ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách (Theo Quyết định số 2415/QĐ-UBND ngày 31/7/2026 của UBND tỉnh Đắk Lắk)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cư Pơng, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
255
Ngày phê duyệt
17/08/2026 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Cư Pơng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:09 17/08/2026
đến
08:00 26/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2026 (24/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Phúc Thanh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Thiện An 5, phường Buôn Hồ, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà Tư vấn lập E-HSMT E22 Nguyễn Khắc Tính, Phường Tân Lập, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty trách nhiệm hữu hạn Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT E22 Nguyễn Khắc Tính, Phường Tân Lập, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu - dung tích gầu: ≥ 0,4 m3 (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
2
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥ 70 kg (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
3
Máy lu: ≥ 8,5 T (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
4
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
5
Máy trộn - dung tích: ≥ 150,0 lít (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
6
Máy san - công suất: ≥ 110,0 CV (Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 5 t(Cung cấp tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, tấm đan đường kính <= 10mm
7.557
tấn
2
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, tấm đan, đường kính <= 18mm
5.058
tấn
3
Lắp đặt tấm đan bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
823
1 cấu kiện
4
Đào móng cống, chiều rộng <= 6m, máy đào, đất cấp III
0.222
100m3
5
Lót móng cống đá 4x6 VXM M75
1.377
m3
6
Bê tông tấm bản cống, bê tông M250, đá 1x2
1.332
m3
7
Ván khuôn tấm bản cống
0.036
100m2
8
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản cống ĐK ≤18mm
0.106
tấn
9
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản cống ĐK ≤10mm
0.049
tấn
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.718
m3
11
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4, PCB40
4.219
m3
12
Ván khuôn móng, thân cống
0.155
100m2
13
Đệm tấm bản dày 1cm, vữa XM M100
5.58
m2
14
Lắp đặt tấm bản cống bằng cần cẩu
7
1cấu kiện
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.043
100m3
16
Bê tông rải mặt bản và mối nối M250, đá 1x2
0.794
m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.18
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.18
100m3/1km
19
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
4.468
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.468
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.468
100m3/1km
22
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
0.247
100m3
23
Đào rãnh, chiều rộng <= 6m, máy đào, đất cấp II
4.24
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.24
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.24
100m3/1km
26
Đào rãnh, chiều rộng <= 6m, máy đào, đất cấp III
5.454
100m3
27
Đắp nền đường bằng máy lu, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
1.116
100m3
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.929
100m3
29
Lu nguyên thổ nền đường đào bằng máy lu, độ chặt Y/C K = 0,95
16.366
100m2
30
Vệ sinh mặt đường cũ
1190.46
m2
31
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp IV
1.114
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.114
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.114
100m3/1km
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
20.474
m3
35
Lu nguyên thổ nền đường đào bằng máy lu, độ chặt Y/C K = 0,95
1.485
100m2
36
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
25.367
100m2
37
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
13.462
100m2
38
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
13.462
100m2
39
Bê tông lót đá 1x2 VXM M75, XM PCB40
9.808
m3
40
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
25.856
m3
41
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
2.033
100m2
42
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
32.923
m3
43
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
98.77
m3
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông thân mương dày <=45cm, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
165.147
m3
45
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
25.756
100m2
46
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
4.315
tấn
47
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
8.668
tấn
48
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính ống 89mm
0.065
100m
49
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
66.491
m3
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
3.315
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây