Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 07:47 10/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KHLCNT công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà trụ sở, lát sân, cổng và các hạng mục phụ trợ khác Trung tâm Chính trị huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện 2022 - 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
16-QĐ/VPHU
Ngày phê duyệt
09/11/2022 23:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng huyện ủy Sơn Động
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:46 10/11/2022
đến
08:00 20/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2022 (20/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn đầu tư xây dựng Đức Duy Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Rèm, Xã Giáo Liêm, Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang
3 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC PHÁ RỠ
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
241.2067
m2
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
146.8016
m2
4
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.2835
tấn
5
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.7434
tấn
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
204.27
m2
7
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
234.26
m
8
Phá dỡ xen hoa sắt, lan can
149.661
m2
9
Phá dỡ kết cấu gạch
32.622
m3
10
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén
18.6683
m3
11
Phá dỡ nền vữa xi măng
19.5903
m3
12
Phá dỡ nền gạch lá nem
560.782
m2
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
71.7872
m2
14
Tháo dỡ nhà xe + nhà vệ sinh cũ
10
công
15
Tháo dỡ TB điện + thiết bị vệ sinh
5
công
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
102.5087
m3
17
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô (Ô tô vận tải thùng)
102.5087
m3
18
CỔNG:
19
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2028
100m3
20
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.256
m3
21
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0163
tấn
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1257
tấn
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.1085
tấn
24
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0256
100m2
25
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.056
100m2
26
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0458
100m2
27
Bê tông móng chiều rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.2461
m3
28
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M50, PCB40
4.0934
m3
29
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.1269
100m3
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0339
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.148
tấn
32
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1246
100m2
33
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.3427
m3
34
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
4.8554
m3
35
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1907
100m2
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.031
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.088
tấn
38
Bê tông xà dầm, giằng nhàchiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.7287
m3
39
Ván khuôn sàn mái
0.2478
100m2
40
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1801
tấn
41
Bê tông sàn mái M200, đá 1x2, PCB40
1.5331
m3
42
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0317
100m2
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0128
tấn
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0161
tấn
45
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.572
m3
46
Ván khuôn sàn mái
0.1514
100m2
47
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1159
tấn
48
Bê tông sàn mái M200, đá 1x2, PCB40
1.252
m3
49
Ván khuôn sàn mái
0.1807
100m2
50
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2268
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây