Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:10 10/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà công vụ cho cán bộ chiến sỹ công an huyện Mang Yang; Hạng mục: Sửa chữa nhà công vụ, nhà tắm và nhà vệ sinh
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1810/QĐ-CAH
Ngày phê duyệt
09/11/2022 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Mang Yang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:09 10/11/2022
đến
08:30 17/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/11/2022 (17/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TV & XD Thiên Nam Gia Lai Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 6/32 Võ Trung Thành, Phường IaKring, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
2 không Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Mang Yang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Trần Phú, TT Kon Dơng, huyện Mang Yang, Tỉnh Gia Lai
4 Công ty TNHH Phương Anh Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5, Phường Hội Phú, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Uyên Gia Lai Tư vấn thẩm định E-HSMT 284 Nguyễn Viết Xuân, Phường Hội Phú, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
6 Công ty TNHH Phương Anh Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5, Phường Hội Phú, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
7 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Uyên Gia Lai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 284 Nguyễn Viết Xuân, Phường Hội Phú, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (vệ sinh 50% diện tích tường, cột, trụ)
433.433
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (vệ sinh 50% diện tích xà , dầm, trần)
92.461
m2
3
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
486.766
1m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
565.02
1m2
5
Phá dỡ nền gạch lá nem
250.275
m2
6
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic 400x400mm, vữa XM mác 75
250.275
1m2
7
Nẹp trần nhựa
169
m
8
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
242.55
m2
9
Lợp mái tôn kẽm mạ màu dày 4.0zem
2.426
100m2
10
Kính trắng dày 5 ly
3.302
m2
11
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 1 nước phủ
64.584
1m2
12
Ô khóa solex
20
cái
13
Ổ khoá Việt Tiệp
20
cái
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng (sê nô, sàn mái)
108.375
m2
15
Láng sê nô, sàn mái dày 2,0cm, vữa XM mác 75
108.375
m2
16
Quét nước xi măng 2 nước
108.375
m2
17
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
20
bộ
18
Lắp đặt đèn LED 30W
10
bộ
19
Lắp đặt quạt ốp trần
10
cái
20
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 6,0mm2
80
m
21
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
220
m
22
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,5mm2
260
m
23
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
30
cái
24
Lắp đặt ổ cắm ba
26
cái
25
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
26
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
10
cái
27
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
28
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
92
m
29
Lắp bảng điện cửa cột
27
bảng
30
Băng keo điện
7
cuộn
31
Tích kê + Vít
10
32
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
63.511
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
15.157
m2
34
Láng sê nô, sàn mái dày 2,0cm, vữa XM mác 75
15.93
m2
35
Quét nước xi măng 2 nước
15.93
m2
36
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
45.85
1m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
32.818
1m2
38
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 1 nước phủ
5.04
1m2
39
Tháo dỡ gạch ốp tường
28.176
m2
40
Phá dỡ nền gạch lá nem
10.437
m2
41
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic 300x600mm, vữa XM mác 75
28.176
1m2
42
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic 300x300mm, vữa XM mác 75
10.437
1m2
43
Vách nhôm ( khung xương nhôm, hệ 7 cm, lam ri nhôm)
1.44
m2
44
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
1.44
m2
45
Lắp đặt đèn LED 30W
5
bộ
46
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
5
cái
47
Lắp đặt ổ cắm ba
2
cái
48
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
49
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
50
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
50
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây