Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:28 29/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường bê tông thôn Sản đi thôn Sản 3, xã Hữu Sản, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2023-2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 09/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
số 35/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/05/2023 15:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hữu Sản
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:26 29/05/2023
đến
16:30 09/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 09/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2023 (07/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng và thương mại Thành Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Kinh tế - hạ tầng huyện Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH MTV xây dựng số 28 Tư vấn lập E-HSMT
4 UBND xã Hữu Sản, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH MTV xây dựng số 28 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 UBND xã Hữu Sản, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
2
2
Máy ủi; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
1
3
Máy đào; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
1
4
Máy lu; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
1
5
Máy trộn bê tông; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
2
6
Máy trộn vữa; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
2
7
Máy toàn đạc; Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
8.987
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
98.857
10m³/1km
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
98.857
10m³/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
171.4238
100m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
34.0735
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
38.5031
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1572.3097
10m³/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
1572.3097
10m³/1km
10
MẶT ĐƯỜNG:
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
8.3666
100m3
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
926.86
m3
13
Làm khe co (vận dụng mã)
97.65
10m
14
Làm khe giãn (vận dụng mã)
9.1
10m
15
Gỗ chèn khe giãn
0.29
m3
16
Nhựa đường chèn khe co giãn
361.94
kg
17
Nilon lót
4634.3
m2
18
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
4.8784
100m2
19
KÈ ĐÁ HỘC
20
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
27.7
m3
21
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
355.3
m3
22
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
48
m3
23
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB40
283.5
m3
24
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.777
100m
25
Ống nhựa PVC D60
77.7
m
26
Đất sét luyện dẻo
3.96
m2
27
Thi công tầng lọc cát
0.0462
100m3
28
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0198
100m3
29
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0066
100m3
30
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.1254
100m2
31
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
74.27
m2
32
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
7.92
m3
33
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.6864
100m2
34
Bơm nước thi công
8
ca
35
Đắp bờ vây thi công
1.95
100m3
36
Đào phá bờ vây thi công
1.95
100m3
37
CỐNG HỘP BXH=4X4M
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
22.43
m3
39
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
91.68
m3
40
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 2x4, PCB40
75.17
m3
41
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
20
m3
42
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 2x4, PCB40
68.8
m3
43
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.6712
100m2
44
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
3.1446
100m2
45
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.52
100m2
46
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
8.2725
tấn
47
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
5.6135
tấn
48
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
2.7351
tấn
49
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.9446
tấn
50
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
61.74
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây