Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:39 20/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư nâng cấp, cải tạo cơ sở vật chất Trường phổ thông Dân tộc nội trú THCS và THPT huyện Kim Bôi
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Hòa Bình giai đoạn 2021-2025 và vốn đối ứng ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:00 30/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1294/QĐ-SGD&ĐT
Ngày phê duyệt
16/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Hòa Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:33 20/06/2023
đến
18:00 30/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:00 30/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
133.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2023 (28/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Yuji Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 3, ngách 15, ngõ 4, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thăng Long Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 14, ngõ 13, đường tuyến 10, tổ 6, phường Quỳnh Lâm, thành phố Hòa Bình
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng 306 Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 4, B16-TT11, khu đô thị mới Văn Quán, Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thăng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 14, ngõ 13, đường tuyến 10, tổ 6, phường Quỳnh Lâm, thành phố Hòa Bình
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng 306 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 4, B16-TT11, khu đô thị mới Văn Quán, Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 150lít
2
3
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW
2
4
Máy hàn ≥ 23kW hoặc tương đương
2
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
3
6
Máy đầm bàn ≥ 1kW
3
7
Máy khoan
2
8
Máy mài
1
9
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
3
10
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
11
Máy trộn vữa ≥ 80 lít
3
12
Máy vận thăng ≥ 0,8T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HIỆU BỘ
2
Tháo dỡ hệ thống điện cũ công 3/7
4
công
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
7.8
m2
4
Gia công lắp dựng cửa đi mở quay nhôm hệ kính an toàn 6,38mm
5.1549
m2
5
Gia công lắp dựng cửa sổ mở hất nhôm hệ kính an toàn 6,38mm
3.5697
m2
6
Gia công lắp dựng vách nhôm hệ kính an toàn 6,38mm
5.7068
m2
7
Phụ kiện đồng bộ cửa đi mở quay 1 cánh
4
bộ
8
Phụ kiện đồng bộ cửa sổ mở hất 1 cánh
8
bộ
9
Hút cửa chống va đập
4
cái
10
Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt cửa
14.904
m2
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.904
m2
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
14
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
1
bộ
15
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
2
bộ
16
Tháo dỡ tôn lợp mái
36.0839
m2
17
Lợp mái tôn dày 0.47
0.3608
100m2
18
Nắp tôn cửa lên mái
1
cái
19
Tháo dỡ gạch ốp tường khu WC
24
m2
20
Công tác ốp gạch 300x450 vữa XM M75 PCB30
55.256
m2
21
Tấm ngăn khu vệ sinh HPL dày 12 (bao gồm cả phụ kiện)
2.806
m2
22
Phá dỡ bê tông bệ tiểu bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.18
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ xí, đá 4x6, mác 100 PCB30
0.18
m3
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0054
tấn
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0068
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.0372
m3
27
Xây tường thẳng gạch bê tông (10,5x6x22)cm, chiều dày 10,5cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75 PCB40
0.6512
m3
28
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75 PCB40
0.4037
m3
29
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
7.3392
m2
30
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
10.14
m2
31
Phá dỡ nền gạch khu vệ sinh
9.2259
m2
32
Lát nền gạch chống trơn 30x30 vữa XM mác 75
9.2259
m2
33
Phá dỡ nền láng vữa xi măng sê nô
26.8
m2
34
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM M75 PCB30
26.8
m2
35
Quét chống thấm
26.8
m2
36
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.6341
m3
37
Tháo dỡ lan can cầu thang chính
5.5597
m2
38
Vệ sinh bề mặt granito cầu thang, bậc tam cấp, tay vịn lan can
20.5654
m2
39
Lan can inox 304 cầu thang, hành lang, lan can đường dốc
0.5052
tấn
40
Lắp dựng lan can inox, dùng XM PCB40
53.0679
m2
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m (tính trong 1 tháng)
4.0934
100m2
42
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.1057
m3
43
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.2464
m3
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0335
100m3
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100 PCB30
0.7973
m3
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
1.432
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1376
100m2
48
Bu lông M16 đầu cột
32
cái
49
Gia công cột bằng thép mạ kẽm
0.2102
tấn
50
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.11
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây