Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 13:55 17/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mẫu giáo 17-3; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh cho học sinh, CBGV và các hạng mục khác
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2022 chuyển sang năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mang Yang, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
37/QĐ
Ngày phê duyệt
11/07/2023 02:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẪU GIÁO 17/3
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 17/07/2023
đến
07:00 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (19/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC PHÁT GIA LAI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 19C Chi Lăng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG GIA LAI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán B18 Chung cư Lê Lợi đường Lê Lợi - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5 - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI Tư vấn thẩm định E-HSMT 284 Nguyễn Viết Xuân - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5 - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 284 Nguyễn Viết Xuân - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà vệ sinh học sinh 1
2
Vệ sinh lớp xi măng trên bề mặt sê nô
10.9
m2
3
Quét dung dịch sika chống thấm sê nô mái
10.9
1m2
4
Láng nền sàn sê nô không đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
4.8
m2
5
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
75.37
m2
6
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường trong nhà
40.425
m2
7
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
75.37
1m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
40.425
1m2
9
Hút hầm tự hoại hiện trạng
1
hầm
10
Nhà vệ sinh học sinh 2
11
Phá dỡ nền gạch men cũ
18.281
m2
12
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic chống trượt 300x300mm
18.281
1m2
13
Ốp gạch vào tường bằng gạch ceramic 300x600mm
71.365
1m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
9.73
m2
15
SX cửa đi bằng nhôm hệ 70 kính mờ dày 5 ly
9.73
m2
16
Lắp dựng cửa khung nhôm
9.73
m2
17
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
64.6
m2
18
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường trong nhà
38.7
m2
19
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
64.6
1m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
38.7
1m2
21
Lắp đặt dây dẫn điện đôi CV 2x4mm2
15
m
22
Lắp đặt dây dẫn điện đơn CV 1,5mm2
35
m
23
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
24
Lắp đặt bộ đèn led ốp trần 12W - D235
6
bộ
25
Lắp đặt công tắc đơn + hộp đế, mặt nạ lắp nổi
4
cái
26
Lắp đặt công tắc đôi + hộp đế, mặt nạ lắp nổi
1
cái
27
Lắp đặt nẹp vuông luồn dây điện 2p (20x10) lắp nổi
20
m
28
Lắp đặt hộp đựng Aptomat
1
hộp
29
Lắp đặt ống nhựa PVC D27x3mm
0.16
100m
30
Lắp đặt cút nhựa D27
6
cái
31
Lắp đặt tê nhựa D27
3
cái
32
Lắp đặt tê nhựa D27/21
8
cái
33
Lắp đặt van nhựa 1 chiều D27
1
cái
34
Lắp đặt Rumine đồng D21
8
cái
35
Lắp đặt rắc co nhựa D27
6
cái
36
Lắp đặt măng sông ren trong đồng D27/21
8
cái
37
Dây nối mền D27
4
cái
38
Lắp đặt ống nhựa PVC D90x3mm
0.18
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC D114x4mm
0.1
100m
40
Lắp đặt ống nhựa PVC D34x3mm
0.05
100m
41
Lắp đặt cút nhựa D114
4
cái
42
Lắp đặt cút nhựa D90
6
cái
43
Lắp đặt lơi nhựa D114
4
cái
44
Lắp đặt lơi nhựa D90
5
cái
45
Lắp đặt tê nhựa D90
3
cái
46
Lắp đặt tê nhựa D90/60
8
cái
47
Chóp thông hơi nhựa
1
cái
48
Lắp đặt chậu xí bệt loại nhỏ ( học sinh) + vòi xịt ( sứ trắng)
4
bộ
49
Lắp đặt hộp đựng giấy
4
cái
50
Lắp đặt phễu sàn inox 200x200/D60
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây