Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:21 24/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Dân tộc Nội trú huyện Mang Yang; Hạng mục: Sửa chữa khu nhà ở học sinh nam 02 tầng, khu vực nhà bếp + nhà ăn, khu tắm giặt dùng chung
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2022 chuyển sang năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mang Yang, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 29/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-DTNT
Ngày phê duyệt
24/07/2023 08:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Dân tộc nội trú huyện Mang Yang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:56 24/07/2023
đến
07:00 29/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 29/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/07/2023 (26/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN NAM GIA LAI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 6/32 Võ Trung Thành - Phường Ia Kring - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC PHÁT GIA LAI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 19C Chi Lăng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5 - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI Tư vấn thẩm định E-HSMT 284 Nguyễn Viết Xuân - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5 - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG UYÊN GIA LAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 284 Nguyễn Viết Xuân - Phường Hội Phú - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy hàn
1
4
Máy mài
1
5
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU NHÀ Ở HỌC SINH NAM 02 TẦNG
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m
466.8
m2
3
Lợp mái tôn kẽm mạ màu dày 4.0zem
4.668
100m2
4
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.554
tấn
5
Lắp dựng cửa khung sắt
32.973
m2
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
55.699
m2
7
Cửa đi nhôm kính dày 5ly( khung xương nhôm, kính dày 5ly, hệ 7 cm, lam ri nhôm)
11.1
m2
8
Lắp dựng cửa vào khuôn
11.1
m2 cấu kiện
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
113.4
m2
10
Phá dỡ nền gạch lá nem
60.69
m2
11
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic 300x600mm, vữa XM mác 75
113.4
1m2
12
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic 300x300mm, vữa XM mác 75
60.69
1m2
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
8
bộ
14
Lắp đặt chậu xí xổm
8
bộ
15
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
12
cái
16
Lắp đặt van ren đồng, đường kính van 27mm
28
cái
17
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
4
bộ
18
Lắp đặt van khóa, đường kính van 27mm
12
cái
19
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương keo, đk 90mm
0.24
100m
20
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương keo, đk 34mm
0.24
100m
21
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương keo, đk 27mm
0.32
100m
22
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 90mm
18
cái
23
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 34mm
12
cái
24
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 27mm
26
cái
25
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 90mm
12
cái
26
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 34mm
12
cái
27
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 27mm
16
cái
28
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 34/27mm
8
cái
29
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
8
cái
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
13.723
m3
31
Bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng > 250, mác 50
0.245
m3
32
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 8,5x13x20, chiều dày >10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.754
m3
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.007
100m2
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.024
tấn
35
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.246
m3
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2
cấu kiện
37
KHU NHÀ BẾP+NHÀ ĂN
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
743.573
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
134.098
m2
40
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
221.254
1m2
41
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
664.668
1m2
42
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
154.325
m2
43
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
154.325
1m2
44
KHU TẮM GIẶT DÙNG CHUNG
45
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 400x400mm
42.56
m2
46
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương keo, đk 34mm
0.32
100m
47
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương keo, đk 27mm
0.28
100m
48
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 34mm
8
cái
49
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 27mm
16
cái
50
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đk 34mm
5
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường PTDTNT Trung học Cơ Sở Mang Yang như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.518.148.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.503.067.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây