Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:49 26/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nối tiếp đường bê tông thôn Mùng Thượng, xã Dương Hưu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2023-2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 06/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
254/QĐ-UBND ngày 24/11/2023
Ngày phê duyệt
24/11/2023 18:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Dương Hưu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:47 26/11/2023
đến
15:00 06/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 06/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2023 (05/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng và thương mại Thành Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 160 Nguyễn Xiển, phường Hạ Đình, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán số 81 Lê Lai, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang
3 Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Sơn Động Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thị trấn An Châu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH MTV Thiên Phong Tư vấn lập E-HSMT thôn Linh Phú, xã Tuấn Đạo, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
5 UBND xã Dương Hưu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT thôn Thoi, xã Dương Hưu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
6 Công ty TNHH MTV Thiên Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT thôn Linh Phú, xã Tuấn Đạo, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
7 UBND xã Dương Hưu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thôn Thoi, xã Dương Hưu, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
2
2
Máy đào gắn đầu búa thủy lực: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
3
Máy ủi: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
4
Máy lu: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
2
5
Ô tô tự đổ: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
4
6
Ô tô tải cẩu (Cần trục ô tô): - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
7
Máy cắt bê tông: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
2
8
Máy đầm đất cầm tay (máy đầm cóc): - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
2
9
Máy đầm bàn: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
3
10
Máy đầm dùi: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
3
11
Máy trộn bê tông: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
3
12
Máy trộn vữa: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
2
13
Ô tô tưới nước hoặc máy bơm nước: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
14
Máy rải cấp phối đá dăm: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
15
Máy hàn điện: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
16
Máy cắt uốn thép: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1
17
Máy toàn đạc hoặc tổ hợp máy thủy bình+máy kinh vỹ: - Yêu cầu: có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu cùa Nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng,… và các tài liệu chứng minh sở hữu/hiệu chuẩn còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
HM
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
65.9897
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (đường loại 5)
725.8867
10m³/1km
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (đường loại 5)
725.8867
10m³/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
99.2862
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
99.2862
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
171.3771
100m3
8
Mua đất về đắp nền
9341.1853
m3
9
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
2.2364
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
28.1786
10m³/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
28.1786
10m³/1km
12
Phá đá mặt bằng bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
3.7274
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
48.4562
10m³/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
48.4562
10m³/1km
15
MẶT ĐƯỜNG
HM
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
18.4356
100m3
17
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
2033.96
m3
18
Nilon lót
10169.82
m2
19
Làm khe co (vận dụng mã)
224.125
10m
20
Làm khe giãn (vận dụng mã)
18.638
10m
21
Nhựa đường chèn khe
1411.57
kg
22
Gỗ chèn khe giãn
0.6
m3
23
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
9.0854
100m2
24
MƯƠNG BXH=0.4X0.5M
HM
25
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1.68
m3
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.52
m3
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.051
100m2
28
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.93
m3
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
32.98
m2
30
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
1.39
m2
31
Bê tông xà dầm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.02
m3
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, xà dầm
0.0031
100m2
33
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0004
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.002
tấn
35
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
2
1 cấu kiện
36
KẾT CẤU NGẦM 4x3M
HM
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
18.74
m3
38
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
146.88
m3
39
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
44.68
m3
40
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
14
m3
41
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.59
m3
42
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
55.8
m2
43
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
10.3396
tấn
44
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.095
tấn
45
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
5.4878
tấn
46
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.9108
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1329
tấn
48
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.0496
100m2
49
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày >45cm
1.8488
100m2
50
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.348
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Dương Hưu như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.061.578.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.924.546.240 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây