Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:54 31/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa cổng, hàng rào Ban CHQS huyện.
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế năm 2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bù Gia Mập, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:40 11/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
781/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
30/05/2024 10:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN CHỈ HUY QUÂN SỰ HUYỆN BÙ GIA MẬP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 31/05/2024
đến
10:40 11/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:40 11/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2024 (09/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng An Đại Cát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Lê Qúy Đôn, Khu Phố 2, Phường Thác Mơ, Thị xã Phước Long, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng An Phát VNC Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, Khu phố Phú Mỹ, Phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
3 Công ty Cổ phần Xây dựng Quyết Tâm Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 2, Thôn Tân Long, Xã Bù Nho, Huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước
4 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng An Phát VNC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, Khu phố Phú Mỹ, Phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
5 Công ty Cổ phần Xây dựng Quyết Tâm Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 2, Thôn Tân Long, Xã Bù Nho, Huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0.5 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với xe máy, thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy chuyên dùng và tài liêụ chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
2
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 10T Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với xe máy thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và giấy đăng kiểm còn hiệu lực. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe ô tô và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê gồm đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
3
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
4
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
2
6
Máy khoan cầm tay Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
2
7
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
8
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản scan bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG GÁC BAN CHQS HUYỆN
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.2895
100m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
1.962
m3
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0933
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1536
tấn
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.5535
tấn
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1104
100m2
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.655
m3
9
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
1.0168
100m2
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.084
m3
11
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.236
m3
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.7158
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1573
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6128
tấn
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
6.34
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
0.486
m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.8161
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.7508
tấn
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB40
6.5288
m3
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.018
100m2
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0037
tấn
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.06
m3
23
Gia công xà gồ thép
0.0819
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.0819
tấn
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.327
100m2
26
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
22.1275
m3
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
123.32
m2
28
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
65.69
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường
123.32
m2
30
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
65.69
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
189.01
m2
32
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2, vữa XM mác 75, PCB40
5.13
m2
33
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,54m2, vữa XM mác 75, PCB40
118.64
m2
34
Đắp phào chỉ quanh đầu cột, vữa XM mác 100
17.6
m
35
Đắp phào chỉ quanh mái, vữa XM mác 100
163.04
m
36
Đắp phào chỉ tường cánh gà 2 bên, mặt
25.6
m
37
SXLĐ chữ inox mạ vàng
1
ctrinh
38
CC cửa đi bằng khung thép hộp, sơn dầu 3 nước
4.8282
m2
39
Cung cấp cửa đi nhôm cao cấp, kính cường lực dày 8ly
2.25
m2
40
Cung cấp cửa sổ nhôm cao cấp, kinh cường lực dày 8ly
6.12
m2
41
Cung cấp khung bảo vệ cửa sổ
6.12
m2
42
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
19.3182
m2
43
Cung cấp lắp đặt cửa xếp tự động cao 1.6m
10.2
m
44
Tái lập trả lại hiện trạng nền bê tông ban đầu (bao gồm đoạn bó vỉa vát xéo mới)
1
gói
45
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
2
bộ
46
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái
47
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
48
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
49
Lắp đặt ổ cắm ba
1
cái
50
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
20
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây