Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:59 03/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh mương suối Ia Blang thuộc thôn Tao Kó - Khô Roa - Tao Ôr xã Ia Rong
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình kiên cố hóa hạ tầng giao thông và kênh mương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chư Pưh, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 10/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
397/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/06/2024 14:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ia Rong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 03/06/2024
đến
15:00 10/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 10/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2024 (08/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 21 Trần Quang Diệu - Phường Thống Nhất - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - Thị trấn Nhơn Hòa - Huyện Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÁM MỘT CHÍN HAI Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 8 - Thị trấn Chư Sê - Huyện Chư Sê - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - Thị trấn Nhơn Hòa - Huyện Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÁM MỘT CHÍN HAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 8 - Thị trấn Chư Sê - Huyện Chư Sê - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÁM MỘT CHÍN HAI Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ dân phố 8 - Thị trấn Chư Sê - Huyện Chư Sê - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 12T, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
2
Cần cẩu bánh hơi 6T, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
3
Máy ủi 110CV, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
4
Máy đào ≤ 1,25m3, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
5
Máy trộn vữa 150l, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
6
Máy trộn bê tông 250l, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
7
Máy đầm đất cằm cầm tay 70kg, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
8
Máy đầm dùi 1,5kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
9
Máy cắt uốn cốt thép 5kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
10
Máy hàn 23kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
11
Máy thủy bình, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phát quang
2147.6
1 m2
2
Đào vét đất yếu kênh mương
539.33
1 m3
3
Nạo vét cống cũ
0.81
1 m3
4
Đào bỏ cống cũ
0.64
1 m3
5
Đào móng đất C3 bằng máy
741.29
1 m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm cóc K=0.85
1548.61
1 m3
7
Đào xúc đất để đắp
808.31
1 m3
8
Vận chuyển đất 1km để đắp (L5)
921.47
1 m3
9
VC tiếp đất 1km(L5)+3km(L4) để đắp
921.47
1 m3
10
Vận chuyển đất đổ xa 1km (L5)
526.07
1 m3
11
Lót vữa VXM 50 dày 3cm
45.24
1 m3
12
Bê tông tường kênh đá 1x2 M200
301.59
1 m3
13
Bê tông đáy kênh đá 1x2 M200
150.79
1 m3
14
Bê tông giằng đá 1x2 M200
4.31
1 m3
15
Ván khuôn
6591.9
1 m2
16
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
90.5
1 m2
17
Gia công cốt thép mương d<= 10mm
22.75
Tấn
18
Lót vữa VXM 50 dày 3cm
0.31
1 m3
19
Bê tông tường đầu đá 1x2 M200
6.8
1 m3
20
Ván khuôn tường đầu
190.68
1 m2
21
Lắp đặt ống cống d30
42
1 m
22
Bê tông ống cống đá 1x2 M200
2.31
1 m3
23
Ván khuôn ống cống
92.32
1 m2
24
Cốt thép ống cống d<=10mm
0.32
1 tấn
25
Đào móng đất C3 bằng máy
22.04
1 m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm cóc K=0.85
10.71
1 m3
27
Tấm thép đóng mở cửa nước
0.58
Tấn
28
Gia công cốt thép tròn tấm đan d<= 10mm
0.012
1 tấn
29
Gia công cốt thép V tấm đan d=10mm
0.026
1 tấn
30
Ván khuôn tấm đan
2.4
1 m2
31
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
0.32
1 m3
32
Lắp đặt tấm đan TL>50Kg
10
1 c/kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây