Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:20 30/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Giáo dục Đào tạo năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chư Păh, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
179/QĐ-THPTYL
Ngày phê duyệt
27/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học phổ thông Ya Ly
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 30/08/2024
đến
08:30 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trọng Tín Gia Lai Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 246/18 Phù Đổng, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH xây dựng An Tiến Huy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 72 Huyền Trân Công Chúa, phường Phù Đổng, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế xây dựng H2A Gia Lai Tư vấn lập E-HSMT 1/9 Nguyễn Đức Cảnh, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Ba Tư vấn thẩm định E-HSMT 257 Cách Mạng Tháng 8, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
5 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế xây dựng H2A Gia Lai Tư vấn đánh giá E-HSDT 1/9 Nguyễn Đức Cảnh, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Ba Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 257 Cách Mạng Tháng 8, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá: công suất ≥ 1,7kw
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay: công suất ≥ 0,62kw
1
3
Máy trộn bê tông: công suất ≥ 150 lít
1
4
Giáo thép (01 bộ =02 khung + 02 chéo)
20

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa nhà vệ sinh giáo viên
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.58
m3
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.96
m2
4
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
26.6
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
65.726
m2
6
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
2.816
m3
7
Láng chống thấm sàn vệ sinh, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB40
14.08
m2
8
Quét dung dịch chống thấm sàn vệ sinh
20.16
m2
9
Bê tông gạch vỡ, vữa XM M50, PCB40 (tận dụng xà bần)
2.393
m3
10
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (9x13x20), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.394
m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.113
m3
12
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.017
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép < 10mm, chiều cao <= 6m
0.001
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao <= 6m
0.01
tấn
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
15.64
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
9.91
m2
17
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75, PCB40
86.19
m2
18
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, vữa XM mác 75, PCB40
32.794
m2
19
SXLD vách ngăn Compact chống nước
16.052
m2
20
Vệ sinh bề mặt bê tông sàn mái
37.57
m2
21
Quét dung dịch chống thấm mái
37.57
m2
22
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
125.99
m2
23
Vệ sinh bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (60% diện tích)
75.594
m2
24
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
148.677
m2
25
Vệ sinh bề mặt tường cột, trụ trong nhà (60% diện tích)
89.206
m2
26
Vệ sinh sắt thép cửa, hoa sắt cửa (70% diện tích cửa 2 mặt)
17.444
m2
27
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
17.444
m2
28
Ổ khóa Solex
8
bộ
29
ron kính
35.84
m
30
Lắp dựng cửa khung sắt
10.96
m2
31
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.938
100m2
32
Lắp đặt dây đơn CV 1x4mm2
120
m
33
Lắp đặt dây đơn CV 1x1,5mm2
116
m
34
Lắp đặt led ốp trần 24W-220V
4
bộ
35
Lắp đặt các loại đèn led Tube 2x18Wx1.2-220V
5
bộ
36
Lắp đặt các loại đèn led Tube 1x18Wx1.2-220V
2
bộ
37
Lắp đặt công tắc đơn + hộp đế + mặt nạ
11
cái
38
Lắp đặt nẹp nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn KT: 15x15
90
m
39
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
2
cái
40
Lắp đặt ống nhựa uPVC, đường kính ống 34mm
0.1
100m
41
Lắp đặt ống nhựa uPVC, đường kính ống 27mm
0.44
100m
42
Lắp đặt côn, cút nhựa, đường kính côn, cút 34mm
1
cái
43
Lắp đặt tê nhựa, đường kính tê 34/27mm
2
cái
44
Lắp đặt côn, cút nhựa, đường kính côn, cút 34/27mm
2
cái
45
Lắp đặt côn, cút nhựa, đường kính côn, cút 27mm
7
cái
46
Lắp đặt tê nhựa, đường kính tê 27mm
12
cái
47
Lắp đặt giảm nhựa, đường kính 27/21mm
4
cái
48
Lắp đặt chậu xí bệt
8
bộ
49
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
8
cái
50
Lắp đặt chậu tiểu nam + van xả
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây