Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:04 07/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tôn tạo, tu bổ di tích lịch sử văn hoá huyện Việt Yên, hạng mục: Di tích Quốc gia Đình Đông
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1377/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
06/09/2024 08:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Giám đốc Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Việt Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:02 07/09/2024
đến
16:00 16/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2024 (13/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và phục chế công trình Văn Hoá Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27 P. Thái Thịnh, Ngã Tư Sở, Hoàn Kiếm, Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn ĐTXD và TM 3D Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 83, Tổ 4, Phường Mỹ Độ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy lu (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Cần trục bánh hơi hoặc bánh xích (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy uốn thép (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
5
Máy hàn điện xoay chiều (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
6
Máy toàn đạc (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy thủy bình (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy nén khí (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy phát điện (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
10
Máy đầm đất cầm tay (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
11
Máy khoan bê tông cầm tay (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
12
Máy trộn bê tông (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
13
Máy trộn vữa (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2
14
Ô tô tự đổ (phù hợp với công trình, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.7734
100m3
2
Xử lý 1m3 hào phòng mối bao ngoài.
24.3
m3
3
Tạo hào phòng mối bên trong bằng phương pháp đào hào.
35.196
m3
4
Phòng mối nền công trình xây mới.
66.53
1m2
5
Xử lý tường, phần móng công trình
334.6614
m2
6
Dung dịch diệt mối Mapboxer (Pha chế nồng độ dung dịch 0,18%) hoặc tương đương
2029.0848
lít
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3159
100m3
8
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤1600cm2
1
hộp
9
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤500cm2
2
hộp
10
Lắp đặt ống nhựa PVC-D32
200
m
11
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
110
m
12
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
100
m
13
Lắp đặt dây dẫn Cáp XLPE 2x10mm2
180
m
14
Lắp đặt dây dẫn Cáp XLPE 2x4mm2
150
m
15
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
1
cái
16
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
17
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt
7
bộ
18
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
6
bộ
19
Lắp đặt công tắc 3 hạt
1
cái
20
Lắp đặt công tắc 2 hạt
5
cái
21
Lắp đặt ổ cắm đôi
11
cái
22
Bình bọt cứu hoả BC
3
bình
23
Bình bọt cứu hoả CO2
3
bình
24
Hộp đựng bình cứu hỏa
3
cái
25
Tiêu lệnh chữa cháy
3
bộ
26
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.9312
1m3
27
Bê tông móng, chiều rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.604
m3
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.3104
m3
29
Gia công cột bằng thép hình
3.0468
tấn
30
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
1.1561
tấn
31
Gia công giằng mái thép
1.5052
tấn
32
Gia công dầm mái thép
0.4021
tấn
33
Gia công xà gồ thép
1.3346
tấn
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
354.7893
1m2
35
Lắp cột thép các loại
3.0468
tấn
36
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.1561
tấn
37
Lắp dựng xà gồ thép
1.3346
tấn
38
Lắp dựng giằng thép bu lông
1.9073
tấn
39
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
4.0195
100m2
40
Bu lông M30
56
cái
41
Bu lông M20
56
cái
42
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤28m
401.95
m2
43
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao ≤28m
6.1102
tấn
44
HẠNG MỤC: NGHI MÔN
45
Hạ giải con giống các loại rồng khác, dài<=0,7m, Tô vữa
10
con
46
Phá dỡ kết cấu bê tông
5.0265
m3
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
5.0265
m3
48
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
5.0265
m3
49
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2072
100m3
50
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.34
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây