Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:51 08/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảng thông tin điện tử ngoài trời
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 15/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
240
Ngày phê duyệt
08/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chủ đầu tư
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 08/10/2024
đến
15:30 15/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 15/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.363.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu ba trăm sáu mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/10/2024 (13/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NHÂN HƯNG VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 141 Nguyễn Sơn, Phường Hoà Cường Nam, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam - - - Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Cửa Đại Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59 An Dương Vương, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số 142 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, thôn Phong Nam - Xã Hoà Châu - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, thôn Phong Nam - Xã Hoà Châu - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.975
m3
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
3.8
m3
3
Ván khuôn thép. Ván khuôn vách kè
0.1448
100m2
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép vách kè, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0014
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép vách kè, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.127
tấn
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông vách kè dày <=20cm, đá 1x2, mác 250
1.544
m3
7
Khoan cấy sika cốt thép vào bê tông
1
1 gói
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 150
4.9
m3
9
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
49
m2
10
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
54.944
m3
11
Phá đá bằng máy đào 1,6m3 gắn đầu búa thủy lực, đá cấp III
0.108
100m3
12
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,6m3
0.108
100m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
3.224
m3
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.33
100m2
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.7833
tấn
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250
50.856
m3
17
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2306
100m3
18
Vận chuyển đất đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <=1km, đường loại 3
4.2684
10m3
19
Vận chuyển đất đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1km tiếp theo, đường loại 3
4.2684
10m3
20
Sika group tự cân bằng không co ngót
0.0229
m3
21
Bu lông neo M30 L=1000, cấp bền 5.6
52
cái
22
Gia công cột bằng thép cột
4.709
tấn
23
Lắp dựng cột thép các loại
4.709
tấn
24
Gia công dầm thép dầm, bảng led, hộp led
3.125
tấn
25
Lắp dựng dầm thép hình
3.125
tấn
26
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
1.4363
tấn
27
Lắp đặt kết cấu thép khác. Vỏ bao che
1.4363
tấn
28
Ốp lưới tôn kẽm đục lỗ
17.6
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
367.62
m2
30
Cung cấp lắp dựng cột đèn trang trí
1
cột
31
Bộ cầu led D2,2m + bộ chim bồ câu
1
bộ
32
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.95
100m2
33
Lắp đặt dây dẫn DSTA (4x16mm2)
50
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây