Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:08 26/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa nước sinh hoạt thôn 2&4, xã Phước Thành
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
66/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
14/10/2024 23:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các Chương trình MTQG xã Phước Thành, giai đoạn 2021-2025
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:07 26/10/2024
đến
09:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.830.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu tám trăm ba mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Xây dựng Bảo Kim Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 7, Thị trấn Khâm Đức, huyện Phước Sơn, , tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu tư Sông Son 6 Tư vấn thẩm định E-HSMT 50 Nguyễn Chích, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu tư Sông Son 6 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 50 Nguyễn Chích, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
6 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Phước Sơn Đơn vị Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 48 đường Hồ Chí Minh, thị trấn Khâm Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nước sinh hoạt thôn 2
2
Nạo vét lòng hồ bằng thủ công
3
công
3
Gia công lắp đặt gỗ khe phai
0.094
m3
4
Cắt bê tông mặt đường
29.4
m
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.499
m3
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
3.45
m3
7
Bê tông móng M250 đá 1x2
6.329
m3
8
Ván khuôn móng
2.1
m2
9
Tháo dỡ, vận chuyển ống thép hiện trạng (tận dụng) chuyển qua vị trí mới
2
công
10
Co lơi hàn mạ kẽm D75.6m
10
cái
11
Ống thép mạ kẽm D75.6 dày 2,5mm
269.97
m
12
Lắp bích thép DN65 dày 8mm
55
cặp bích
13
Nối ống thép mạ kẽm D75.6 dày 2,5mm
75
mối nối
14
Khoan tạo lỗ bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
45
1 lỗ khoan
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
21.128
m3
16
Bê tông lót M150 đá 4x6
4.516
m3
17
Bê tông móng M200 đá 1x2
1.176
m3
18
Ván khuôn thép móng
5.28
m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.028
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.022
tấn
21
Bê tông trụ đỡ M200 đá 1x2
17.248
m3
22
Ván khuôn trụ đỡ
172.48
m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép trụ đỡ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.015
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép trụ đỡ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.045
tấn
25
Bê tông hố van M200 đá 1x2
1.566
m3
26
Ván khuôn hố van
16.56
m2
27
Bê tông tấm đan M200 đá 1x2
0.227
m3
28
Cốt thép tấm đan
0.019
tấn
29
Ván khuôn tấm đan
1.008
m2
30
Lắp đặt tấm đan
4
1 cấu kiện
31
Lắp đai khởi thuỷ HDPE D75mm
2
cái
32
Lắp đặt van xả khí DN25
2
cái
33
Tiện ren ống thép mạ kẽm D75.6 dày 2,5mm
1
trọn gói
34
Lắp đặt tê giảm ren mạ kẽm DN65
2
cái
35
Lắp đặt kép ren mạ kẽm DN50 (nối 2 đầu ren ngoài)
2
cái
36
Lắp đặt van cửa đồng MIHA DN50mm
2
cái
37
Đào móng đường ống bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
144.13
m3
38
Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
141.959
m3
39
Cắt ống HDPE bằng thủ công, đường kính ống 63mm
17
1 mối
40
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
477
m
41
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 63mm
22
cái
42
Lắp đặt măng sông ren ngoài nhựa HDPE D63
2
cái
43
Lắp đặt tê thu nhựa HDPE D63/40 bằng phương pháp măng sông
1
cái
44
Lắp đặt côn thu nhựa HDPE D63/40 bằng phương pháp măng sông
1
cái
45
Lắp đặt co nhựa HDPE D63 bằng phương pháp măng sông
1
cái
46
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 150m, đường kính ống 40mm
565.1
m
47
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 40mm
2
cái
48
Lắp đặt co nhựa HDPE D40 bằng phương pháp măng sông
6
cái
49
Lắp đặt van khóa nhựa HDPE D40, bằng phương pháp măng sông
2
cái
50
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
5
1 lỗ khoan

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây