Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:26 13/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng nền, mặt đường và xây dựng vỉa hè, hệ thống thoát nước tuyến đường từ Trường THCS Nguyễn Trãi đến cuối đường Tôn Thất Thuyết
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chư Pưh, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 20/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500014718_2501131609
Ngày phê duyệt
13/01/2025 16:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Chư Pưh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:25 13/01/2025
đến
16:30 20/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 20/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/01/2025 (20/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - Thị trấn Nhơn Hòa - Huyện Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TÂM RBD GIA LAI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 169 Hoàng Quốc Việt - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ SAO VIỆT Tư vấn thẩm định giá 574A Trường Sa - Phường 02 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - Thị trấn Nhơn Hòa - Huyện Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY CỔ PHẦN QUANG MINH PHÁT - GIA LAI Tư vấn thẩm định E-HSMT 96/01/22 Phạm Văn Đồng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - Thị trấn Nhơn Hòa - Huyện Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
7 CÔNG TY CỔ PHẦN QUANG MINH PHÁT - GIA LAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 96/01/22 Phạm Văn Đồng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥12T, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
2
2
Ô tô tưới nước ≥ 5m3, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
3
Cần trục (cần cẩu) ≥ 6 tấn, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
4
Máy lu 8,5T-10T, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 6T, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
6
Máy ủi ≥ 110CV, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
7
Máy đào ≥0,5m3, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
8
Máy phun nhựa đường 190CV, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
9
Đầm đất cầm tay 70kg, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
10
Đầm dùi 1,5 kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
11
Máy trộn vữa 150l, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
12
Máy trộn bê tông 250l, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
13
Máy hàn điện 23kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
14
Máy cắt uốn thép 5kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
15
Máy thủy bình, có kiểm định
1
16
Máy toàn đạc, có kiểm định
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nạo vét đất bị vùi lấp ở mương cũ, cống cũ
10.5
m3
2
Đào bỏ mương dọc, cống dọc cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
17.16
m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.2766
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp III
0.2766
100m3
5
Đào đường đá dăm láng nhựa cũ và đá vỉa cũ
0.4119
100m3
6
Đào bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
3.3563
100m3
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6915
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
9.4848
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp III
9.4848
100m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.2045
100m3
11
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 16cm
6.924
100m2
12
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
7.0219
100m2
13
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm tiêu chuẩn nhựa 2.7kg/m2
30.8271
100m2
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
5.3938
100m2
15
Thi công lớp đá đệm móng, CPDD Dmax 37.5
55.209
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
141.049
m3
17
Ván khe co giãn dày 1cm
0.2867
m3
18
Lớp móng Đá 4x6 chèn cát dày 7cm
88.11
m3
19
Lớp tạo phẳng, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB40
1258.65
m2
20
Lát nền, đá baza kích thước 60x30x3cm,
1258.65
m2
21
Bốc đá Granit xuống bằng thủ công
6.9925
1000v
22
Ván khuôn thép. Ván khuôn đổ bê tông chắn mép ngoài vỉa hè
1.328
100m2
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 150, PCB40
13.28
m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.4968
100m2
25
Đổ bê giằng hố thành hố, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.52
m3
26
Đá Bazan thành hố, KT: 110x10x20 cm
8.1
m3
27
Lắp đặt đá Bazan KT: 110x10x20cm hố trồng cây
404.8
m
28
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
3.68
m3
29
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D800mm (cống qua đường HL93)
10
đoạn ống
30
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D800mm (Cống qua đường HL93)
10
đoạn ống
31
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D800mm (cống dưới vỉa hè)
283
đoạn ống
32
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D800mm (Cống dưới vỉa hè)
187
đoạn ống
33
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
127
cấu kiện
34
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 2T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
321
cấu kiện
35
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
454
mối nối
36
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,6m3, đất cấp III
25.7425
100m3
37
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.12
100m3
38
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.5558
100m3
39
Thi công lớp đá đệm móng dày 15cm, CPDD Dmax 37.5
175.791
m3
40
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
0.1198
100m
41
Đào kết cấu đường cũ
0.0306
100m3
42
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.9504
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.981
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp III
9.81
100m3
45
Thi công lớp đá đệm móng dày 10cm, CPDD Dmax 37.5
7.07
m3
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.2464
100m2
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng mương, đá 1x2, mác 150, PCB40
10.61
m3
48
Xây thân mương bằng đá chẻ 15x20x25, vữa XM mác 100, PCB40
38.31
m3
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn gối
0.4784
100m2
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép gối, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0871
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây