Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:49 20/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở Đảng ủy - HĐND – UBND - Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Ia Púch, tỉnh Gia Lai
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trụ sở Đảng ủy - HĐND – UBND - Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Ia Púch, tỉnh Gia Lai
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ia Púch, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
07:00 21/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
51/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
12/11/2025 20:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND - UBND xã Ia Púch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:59 12/11/2025
đến
07:00 21/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 21/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2025 (19/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng C-Pro Home Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Làng Klũh – Klăh, xã Ia Bòong, tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Phúc Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 2/24 Hẻm Nguyễn Văn Cừ, Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng C-Pro Home Tư vấn lập E-HSMT Làng Klũh – Klăh, xã Ia Bòong, tỉnh Gia Lai
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng C-Pro Home Tư vấn đánh giá E-HSDT Làng Klũh – Klăh, xã Ia Bòong, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
3
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
3
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: >=0,25 m3
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
3
7
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
3
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: 10 t
2
9
Giàn giáo thép 1bộ (42 khung)
1
10
Ván khuôn thép m2
500

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tay nắm cửa
32
cái
2
Móc gió
32
cái
3
Kính trắng dày 5ly
16.501
m2
4
Roon cao su
129.44
m
5
Ổ khóa
4
bộ
6
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
30.867
m2
7
Lắp dựng hoa sắt cửa
19.04
m2
8
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤ 9 m
0.187
tấn
9
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤ 18 m
0.187
tấn
10
Bu lông M14x300
24
cái
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
16.398
m2
12
Xà gồ thép hộp 40x80x1,4 mạ kẽm
143.2
m
13
Lắp dựng xà gồ thép
0.378
tấn
14
Lợp mái bằng tôn sóng vuông dày 4 zem
1.123
100m2
15
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.106
100m2
16
Lắp đặt đèn led bulb 35w-220v
10
bộ
17
Lắp đặt quạt treo tường
10
cái
18
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 50A-220V
1
cái
19
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 30A-220V
3
cái
20
Lắp đặt đế âm + mặt nạ 1,2,3
22
hộp
21
Lắp đặt công tắc
10
cái
22
Lắp đặt ổ cắm đơn
20
cái
23
Lắp đặt cầu chì
14
cái
24
Lắp đặt dây điện CV= 10,0mm2
50
m
25
Lắp đặt dây điện CV= 2,5mm2
200
m
26
Lắp đặt dây điện CV= 1,5mm2
200
m
27
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây
3
hộp
28
Lắp đặt ống nhựa, ruột gà luồn dây
150
m
29
Kẹp ngưng + bu lông
1
bộ
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.785
m3
31
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
2.355
m3
32
Vận chuyển đất từ dưới lên
2.355
m3
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.002
100m2
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <10mm
0.003
tấn
35
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.055
m3
36
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông ống buy, đường kính >70cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.597
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, ống buy, đường kính < 10mm
0.052
tấn
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.239
100m2
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
5
cấu kiện
40
Tầng lọc đá 4x6
0.318
m3
41
Lắp đặt ống nhựa PVC D27mm
0.002
100m
42
Lắp đặt cút nhựa PVC D27mm
8
cái
43
Lắp đặt chậu rửa chén 2 ngăn inox
2
bộ
44
Lắp đặt vòi chén inox
2
bộ
45
Lắp đặt ống nhựa PVC D90mm
0.12
100m
46
Lắp đặt lơi nhựa PVC D90mm
1
cái
47
Lắp đặt tê cong nhựa PVC D90mm
2
cái
48
NVS 1 (KHU MỘT CỬA - VHXH)
49
San dọn mặt bằng để xây dựng
0.526
100m2
50
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
7.713
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây