Thông báo mời thầu

Xây dựng sửa chữa

Tìm thấy: 11:25 16/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà 6 tầng - Hội sở Agribank Chi nhánh tỉnh Thanh Hoá
Tên gói thầu
Xây dựng sửa chữa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Kế hoạch chi phí sửa chữa TSCĐ theo thông báo của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2578/NHNo.TH-TH
Ngày phê duyệt
15/09/2023 11:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank Chi nhánh tỉnh Thanh Hoá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 16/09/2023
đến
10:00 28/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/09/2023 (27/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Hàm Rồng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Thiện Dũng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Thiện Dũng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Hàm Rồng Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Hàm Rồng Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (đính kèm bản chụp đăng kí, đăng kiểm còn hiệu lực) trọng tải > 5 T
1
2
Máy vận thăng sức nâng > 500 kg
1
3
Giàn giáo định hình > 50m2
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ thiết bị và chuẩn bị thi công: Tháo dỡ thiết bị WC, thiết bị điện, thu dọn công cụ dụng cụ tại hành lang trước phòng WC
18
phòng
2
Nạo hút bể phốt. Thông rửa đường ống thoát xí toàn bộ nhà.
1
t.bộ
3
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày ≤22cm
20.412
m3
4
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
164.9164
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
413.98
m2
6
Tháo dỡ cửa các loại
77.4
m2
7
Tháo dỡ trần
160.5764
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường bên ngoài hành lang
53.4831
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường bên trong các khu WC
45.0746
m2
10
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ, bê tông xỉ dầy 5cm tôn nền vệ sinh
8.2458
m3
11
Vận chuyển phế thải bằng thủ công xuống đất. Xúc vận chuyển đổ đi
41.8849
m3
12
Vận chuyển cửa, tấm trần, thiết bị điện, thiết bị vệ sinh bàn giao vào kho
18
t. bộ
13
Chống thấm nền các khu WC bằng phương pháp chống thấm ngược (Khoan lỗ vết nứt bơm áp lực keo chống thấm - Tương đương keo UF-3000 nhập khẩu Hàn Quốc). Bên trên xử lý bằng quét bi tum (Tương đương Bitum Polymer Flinkote Ultra) có vén thành
185.936
m2
14
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40 bảo vệ lớp bitum
185.936
m2
15
Làm trần bằng tấm nhựa vân trắng 600x600, khung xương nổi
160.5764
m2
16
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
98.5577
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
492.7885
m2
18
Trát má cửa - Chiều dày 2cm, vữa XM M100, XM PCB40
49.183
m2
19
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
49.183
m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
49.183
m2
21
SXLD cửa đi 1 cánh mở quay khung nhôm hệ 55 (Tương đương Xingfa VN, phụ kiện Kinlong) kính mờ an toàn 6,38mm
27.35
m2
22
SXLD cửa sổ mở hất khung nhôm hệ 55 (Tương đương Xingfa VN, phụ kiện Kinlong) kính mờ an toàn 6,38mm
10.44
m2
23
SXLD cửa sổ 2 cánh mở trượt khung nhôm hệ 55 (Tương đương Xingfa VN, phụ kiện Kinlong) kính mờ an toàn 6,38mm
2.16
m2
24
Chế tạo, lắp đặt Vách ngăn HPL dầy 12mm có cửa đi trong vách (bao gồm đầy đủ phụ kiện Inox 304)
130.995
m2
25
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,023m2, vữa XM M75, PCB40
166.6104
m2
26
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
30
m2
27
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
413.98
m2
28
Lắp đặt xí bệt (Tương đương hãng Inax AC-710VAN)
33
bộ
29
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh (Tương đương hãng Inax CFV-102A)
33
cái
30
Lắp đặt chậu rửa treo tường có chân (Tương đương hãng Inax: Chậu L-297V + Chân chậu L-297VC)
30
bộ
31
Lắp đặt vòi rửa 2 vòi (Tương đương hãng Inax LFV-1201S-1)
6
bộ
32
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (Tương đương hãng Inax LFV-21S)
24
bộ
33
Dây cấp nước vòi (Tương đương hãng Inax A-701-9)
37
bộ
34
Xi phông thoát nước (Tương đương hãng Inax A-325PL)
31
bộ
35
Lắp đặt gương soi mài cạnh KT(R2190xC800)mm (Tương đương hãng Inax)
2
cái
36
Lắp đặt gương soi mài cạnh KT(R1600xC800)mm (Tương đương hãng Inax)
10
cái
37
Lắp đặt gương soi mài cạnh KT(R800xC800)mm (Tương đương hãng Inax)
6
cái
38
Lắp đặt hộp đựng giấy (Tương đương hãng Inax KF-416V)
35
cái
39
Lắp đặt hộp đựng xà phòng (Tương đương hãng Inax KF-414V)
30
cái
40
Lắp đặt giá treo khăn (Tương đương hãng Inax KF-415VW)
18
cái
41
Lắp đặt kệ kính (Tương đương hãng Inax KF-542V)
30
cái
42
Lắp đặt chậu tiểu nam (Tương đương hãng Inax AU-411V)
1
bộ
43
Xả tiểu cảm ứng (Tương đương hãng Inax OKUV-120S)
17
bộ
44
Lắp đặt chậu tiểu nữ (Tương đương hãng Caesar Chậu B1031 + Vòi B183C)
2
bộ
45
Lắp đặt ga sàn Inox ngăn mùi (Tương đương hãng Inax BPFV-110)
52
cái
46
Lắp đặt 2 vòi tắm, 1 hương sen (Tương đương hãng Inax BFV-403S)
8
bộ
47
Lắp đặt thùng đun nước nóng (Tương đương hãng Ariston SL2 loại ngang)
5
bộ
48
Thổi khí kiểm tra toàn bộ đường ống cấp, thoát nước. Xử lý đường ống bị rò gỉ nếu có
1
t.bộ
49
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 40mm
0.9
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.9
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM RỒNG như sau:

  • Có quan hệ với 68 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,44%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 1,11%, Hỗn hợp 1,12%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 330.088.418.606 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 319.807.730.791 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây