Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 15:40 30/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt hệ thống điện trang trí tại thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 10/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 379/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2022 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Gia Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 30/11/2022
đến
16:00 10/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 10/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2022 (09/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG HÀ THĂNG LONG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 14D1, tổ 62, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VHH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố Nhị Bờ, Thị Trấn Hương Canh, Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH SƠN Tư vấn lập E-HSMT Khu HC 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH SƠN Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu HC 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn thẩm tra E-HSMT Khu HC 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn thẩm tra kết quả lựa chọn nhà thầu Khu HC 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHUNG HOA VĂN TREO CỘT MẪU 1 (SỐ LƯỢNG 26 BỘ)
2
Sản xuất khung xương thép mạ kẽm
0.1765
tấn
3
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.1765
tấn
4
Mua thép mạ kẽm
185.325
kg
5
Gắn Aluminum vào khung thép
109.2
m2
6
Aluminum composite dày 3mm
109.2
m2
7
Dán Decal in cao cấp ngoài trời
109.2
m2
8
Gắn bóng Led lên khung hoa văn
920.92
100 bóng
9
Luồn dây từ cáp treo lên đèn
1.3
100m
10
Lắp bộ điều khiển nhấp nháy
26
bộ
11
Lắp đặt tủ điện kích thước 400x300x200, chiều cao lắp đặt ≥2m
26
1 tủ
12
Bộ nguồn 220/5V-70A
52
bộ
13
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
26
cái
14
KHUNG HOA VĂN TREO CỘT MẪU 2 (SỐ LƯỢNG 15 BỘ)
15
Sản xuất khung xương thép
0.1613
tấn
16
Mua thép mạ kẽm
169.365
kg
17
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.1613
tấn
18
Gắn Aluminum vào khung thép
64.8
m2
19
Aluminum composite dày 3mm
64.8
m2
20
Dán đề can in cao cấp ngoài trời
64.8
m2
21
Gắn bóng Led lên khung hoa văn
378.9
100 bóng
22
Luồn dây từ nguồn đến tủ điện, dây Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
0.75
100 m
23
Lắp bộ điều khiển nhấp nháy
15
bộ
24
Lắp đặt tủ điện kích thước 400x300x200, chiều cao lắp đặt ≥2m
15
1 tủ
25
Bộ nguồn 220/5V-70A
30
bộ
26
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
15
cái
27
CUM QUẢ CẦU HOA BỒ CÔNG ANH (03 CỤM)
28
Cắt hè đào hố móng cụm quả cầu hoa bồ công anh
0.288
100m
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
0.576
m3
30
Đào móng cột, trụ - Cấp đất II
5.184
1m3
31
Lắp đặt tiếp địa cho cụm quả cầu hoa bồ công anh
9
1 bộ
32
Khung móng M24*300*300*675
9
bộ
33
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.288
100m2
34
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
5.76
m3
35
Lát hoàn trả vỉa hè, gạch terrazzo
4.32
m2
36
TRANG TRÍ CỤM QUẢ CẦU HOA BỒ CÔNG ANH
37
Gia công kết cấu thép quả cầu hoa bồ công anh
0.501
tấn
38
Mua thép mạ kẽm
526.05
kg
39
Gắn Aluminum composite
9
m2
40
Aluminum composite dày 3mm
9
m2
41
Hoa bồ công anh
990
bông
42
Tay inox gắn bông bồ công anh
990
tay
43
Côn thu inox
990
cái
44
Gắn bóng Led full S20
9.9
100 bóng
45
Luồn dây Cu/PVC/PVC 3x0,5mm2
39.6
100 m
46
Lắp đặt tủ điện kích thước 400x300x150, chiều cao lắp đặt ≥2m
9
1 tủ
47
Bộ nguồn 220/5V-70A
9
bộ
48
Lắp bộ điều khiển nhấp nháy
9
bộ
49
DÀN NGANG ĐƯỜNG (07 CÁI)
50
Đào móng - Cấp đất II
0.3024
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây