Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 14:55 31/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư hệ thống thiết bị đèn cờ hoa trang trí các tuyến đường trung tâm xã Đại Tự
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
338/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/08/2023 12:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đại Tự
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 31/08/2023
đến
10:00 15/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2023 (14/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và môi trường Minh Đạt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 10, ngõ 11, phố Nguyễn Quý Đức, phường Thanh Xuân Bắc, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội
2 Phòng Kinh tế và Hạ Tầng huyện Yên Lạc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần Thương mại Dịch vụ và Kiến trúc Công trình Phương Đông Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, C16-NV5 ô số 21, KĐT hai bên đường Lê Trọng Tấn, xã La Phù, huyện Hoài Đức, Thành Phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần kỹ thuật công nghệ và thương mại Đại Lâm Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10, tổ 23, ngõ 165, đường Giáp Bát, phường Giáp Bát, quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 Công ty cổ phần Thương mại Dịch vụ và Kiến trúc Công trình Phương Đông Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, C16-NV5 ô số 21, KĐT hai bên đường Lê Trọng Tấn, xã La Phù, huyện Hoài Đức, Thành Phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần kỹ thuật công nghệ và thương mại Đại Lâm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10, tổ 23, ngõ 165, đường Giáp Bát, phường Giáp Bát, quận Hoàng Mai, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
2
Máy mài - công suất: 2,7 kW
1
3
Máy khoan đứng - công suất: 4,5 kW
1
4
Ô tô tự đổ ≤ 5T
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
8
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
9
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
10
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16T
1
11
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Biển LED ôm cột
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
1.734
1m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.2168
m3
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.018
100m2
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.8873
m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0063
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.0236
100m3
8
Gia công cột bằng thép hình
0.164
tấn
9
Gia công cột bằng thép tấm
0.0379
tấn
10
Lắp dựng cột thép các loại
0.065
tấn
11
Bulong chân cột M24x500
12
bộ
12
Cầu thép D150
3
cái
13
Gia công khung biển led
0.4669
tấn
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
52.67
1m2
15
Lắp đặt khung biển led
40
cái
16
Buloing M8x250
160
bộ
17
Gông thép L50x5
80
bộ
18
Sản xuất chi tiết hoa văn bằng tấm Alimunium alcorest dày 3mm độ dày nhôm 0,21
202.36
m2
19
Lắp đặt chi tiết hoa văn vào khung
203.36
m2
20
Keo dán tibond
40
chai
21
Decal họa tiết
104.1
m2
22
Lắp đặtt decal vào họa tiết
139.1
m2
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x4mm2 - Từ dây nguồn đến bộ đổi nguồn ngoài trời
800
m
24
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2- 1x1mm2
3200
m
25
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
800
m
26
Lắp đặt vỏ tủ điện
40
hộp
27
HẠNG MỤC: Cổng chào
28
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
16.224
1m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
1.248
m3
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2702
tấn
31
Bulong chân cột M24x500
12
bộ
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.2888
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
12.495
m3
34
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1212
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.041
100m3
36
Gia công cột bằng thép hình
0.3393
tấn
37
Gia công cột bằng thép tấm
0.4069
tấn
38
Lắp dựng cột thép các loại
0.7388
tấn
39
Gia công khung thép cổng chào
1.1237
tấn
40
Gia công cột bằng thép tấm
0.1608
tấn
41
Lắp dựng dàn không gian, chiều cao đỉnh dàn <= 10 m, dàn nút cầu
1.2845
tấn
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
130
1m2
43
Bulong M20x70
24
bộ
44
Bulong M14x50
64
bộ
45
Sản xuất chi tiết hoa văn bằng tấm Alimunium alcorest dày 3mm độ dày nhôm 0,21
287.308
m2
46
Lắp đặt chi tiết hoa văn vào khung
287.308
m2
47
Keo dán tibond
45
chai
48
Decal họa tiết
90.57
m2
49
Dán giấy trang trí vào tường gỗ ván - Dán decal
90.57
m2
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x4mm2 - Từ dây nguồn đến bộ đổi nguồn ngoài trời
150
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây