Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 10:04 12/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới Trường Mầm non 25C
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho quận huyện quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
13:00 22/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
47/TB-QLDA
Ngày phê duyệt
06/12/2023 09:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận Bình Thạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:59 12/12/2023
đến
13:00 22/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 22/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/12/2023 (20/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Kiến Trúc Và Xây Dựng Thành Phố Hồ Chí Minh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bách Khoa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Thiết kế & Xây dựng Phúc Khang Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Thiết kế & Xây dựng Phúc Khang Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn , công suất > 23 kW Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
2
Máy cắt gạch Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
3
Máy trộn bê tông Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
4
Máy phát điện Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy khoan, công suất > 2,5 kW Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
6
Máy uốn sắt Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
7
Đầm dùi Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
8
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu.
1
9
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT) chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
10
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 7 tấn. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
11
Vận thăng, sức nâng > 2 T Nhà thầu phải kèm các tài liệu sau đây: - Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CUNG CẤP - ÉP CỌC BTDƯL D300
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp, ép trước cọc BTDƯL D300, đất cấp I
34.65
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Ép âm cọc BTDƯL D300, đất cấp I
1.287
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Nối cọc ống BTCT D300
210
mối nối
Theo quy định tại Chương V
5
Cắt đầu cọc BTDƯL D300
1.884
m
Theo quy định tại Chương V
6
XÂY LẮP NHÀ CHÍNH
Theo quy định tại Chương V
7
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
3.766
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng bằng thủ công, đất cấp I
62.411
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất móng bằng đầm đất 70kg, độ chặt K=0,90
1.756
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.634
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 5km tiếp theo, đất cấp I
2.634
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp cát nền nhà bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K=0,90
1.323
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đóng cọc tràm dài 5m bằng máy đào 0,5m3.
28.8
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp cát đầu cừ tràm
2.3
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông lót móng, đá 1x2, M150
11.523
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông móng đá 1x2, M350. (Trừ sàn)
97.01
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn thép, ván khuôn móng
2.134
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
GCLD thép bịt đầu cọc
0.033
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
GCLD cốt thép móng, đk <= 10mm
0.877
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
GCLD cốt thép móng, đk <= 18mm
5.518
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
GCLD cốt thép móng, đk > 18mm
0.17
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông lót dầm móng đá 1x2, M150
8.758
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông dầm móng đá 1x2, M350 (Trừ sàn)
49.88
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn thép, ván khuôn dầm móng
3.281
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
GCLD cốt thép dầm móng, đk <= 10mm
2.682
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
GCLD cốt thép dầm móng, đk <= 18mm
2.865
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
GCLD cốt thép dầm móng, đk > 18mm
5.515
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông lót nền, đá 1x2, M150
24.009
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông nền đá 1x2, M350
93.989
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn gỗ, ván khuôn viền nền
0.175
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
GCLD cốt thép sàn trệt, đk <= 10mm
10.013
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
GCLD cốt thép sàn trệt, đk <= 18mm
0.951
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông bể nước, hố ga, BTH, đá 1x2, M350 (phụ gia chống thấm B8).
51.529
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông tấm đan đúc sẵn, đá 1x2, M250
0.225
m3
Theo quy định tại Chương V
35
GCLD cấu kiện viền nắp đan
0.078
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng cấu kiện bê tông tấm đan đúc sẵn
9
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Ron ngăn nước bằng Sika Waterbars O 20
80
m
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn gỗ, ván khuôn vách bể nước
3.254
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn gỗ, ván khuôn dầm, sàn nắp bể
0.461
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
GCLD cốt thép bể nước ngầm, đk <= 10mm.
3.298
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
GCLD cốt thép bể nước ngầm, đk <= 18mm.
3.262
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
GCLD cốt thép bể nước ngầm, đk > 18mm.
0.111
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông vách tường, đá 1x2, M350.
2.784
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng
0.278
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
GCLD cốt thép vách tường, đk <= 10mm.
0.334
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông cột, đá 1x2, M350 (trừ sàn).
62.748
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn thép, ván khuôn cột
6.113
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
GCLD cốt thép cột, trụ, đk <= 10mm.
5.467
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
GCLD cốt thép cột, trụ, đk <= 18mm.
2.462
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
GCLD cốt thép cột, trụ, đk > 18mm.
15.718
tấn
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PHÚC KHANG như sau:

  • Có quan hệ với 152 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,27%, Xây lắp 57,62%, Tư vấn 25,17%, Phi tư vấn 4,64%, Hỗn hợp 3,30%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 487.008.336.665 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 470.437.005.965 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,40%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây