Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 13:34 27/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Nguyễn Viết Xuân xã Ngũ Kiên – Hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng số 2 và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 05/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 15/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGŨ KIÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:32 27/01/2024
đến
17:00 05/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 05/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/02/2024 (04/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Khánh Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vũ Di, xã Vũ Di, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH MTV xây dựng NTT Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Xuân, xã Xuân Lôi, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn lập E-HSMT Khu hành chính 15, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH Gold Tea Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 4, ngõ 1, phố Kim Đồng, TDP An Lập, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH Gold Tea Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, ngõ 1, phố Kim Đồng, TDP An Lập, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
2
Máy ép cọc: Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
3
Máy trộn bê tông: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
4
Máy trộn vữa: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
5
Máy đầm dùi: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
6
Máy đầm bàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
7
Máy cắt (uốn) thép: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
8
Máy cắt gạch (đá): Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
9
Máy hàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
10
Máy khoan cầm tay: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
11
Máy vận thăng hoặc tời điện: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
12
Máy phát điện: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
13
Máy đầm cóc: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Kèm theo các tài liệu chứng minh.
1
14
Máy bơm nước: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2m3
1
bể
2
Máy bơm nước + ống hút
1
1 bộ
3
Khoan giếng + Phụ kiện
1
Toàn bộ
4
Phần thoát nước
5
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.26
100m
6
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 76mm
0.26
100m
7
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.22
100m
8
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.18
100m
9
Lắp đặt cút đều 90 dộ D90 PN8
15
cái
10
Lắp đặt cút đều 34 dộ D90 PN8
6
cái
11
Lắp đặt Cút đều 60 độ D60 PN8
6
cái
12
Y đều D90 PN10
3
Cái
13
Chếch 45 độ D90 PN8
6
cái
14
Lắp đặt Tê đều D90
6
cái
15
Lắp đặt Tê đều D60
3
cái
16
Lắp đặt côn thu D90/60
3
cái
17
Lắp đặt côn thu D75/34
3
cái
18
Lắp đặt côn thu D60/34
3
cái
19
Lắp đặt phễu thu đường kính 50mm
3
cái
20
Xi phông D90
3
Cái
21
Phần thiết bị
22
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
23
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
24
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
3
bộ
25
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
3
bộ
26
Lắp đặt gương soi
3
cái
27
Lắp đặt kệ kính
3
cái
28
Lắp đặt hộp đựng
3
cái
29
Lắp đặt vòi rửa sàn D15
3
bộ
30
Bể tự hoại
31
Đào móng công trình, đất cấp III
0.2914
100m3
32
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.159
100m3
33
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.159
100m3
34
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
0.7665
m3
35
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0817
tấn
36
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0531
tấn
37
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0259
100m2
38
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.0913
m3
39
Xây gạch bê tông KN đặc 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa mác 75
4.381
m3
40
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
24.1496
m2
41
Quét nước xi măng 2 nước
24.1496
m2
42
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.025
tấn
43
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0262
100m2
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.5247
m3
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
6
1cấu kiện
46
CÁC HẠNG MỤC PHỤ TRỢ
47
Thoát nước
48
Đào móng công trình
3.5223
100m3
49
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.1739
100m3
50
Vận chuyển đất, đất cấp II
2.3484
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây