Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 16:09 10/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Nguyễn Viết Xuân xã Ngũ Kiên - Hạng mục: Dịch chuyển đường điện, phòng cháy chữa cháy và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 58/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/06/2024 15:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ngũ Kiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 10/06/2024
đến
16:00 14/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2024 (12/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH TVXD Minh Khánh Vĩnh Phúc - Công ty TNHH tư vấn xây dựng PT Vĩnh Phúc - Công ty TNHH T.M.C Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vũ Di, xã Vũ Di, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Liên danh Công ty TNHH MTV xây dựng NTT và Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tiến Phát 288 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Xuân, xã Xuân Lôi, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn lập E-HSMT Khu hành chính 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 4, ngõ 1,phố Kim Đống, TDP An Lập - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, ngõ 1,phố Kim Đống, TDP An Lập - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Gia Minh Vĩnh Tường Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khu 5, thị trấn Tứ Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
2
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
3
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
4
- Loại thiết bị: Máy cắt sắt. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
5
- Loại thiết bị: Máy uốn sắt. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
6
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
7
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
8
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch (đá). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
9
- Loại thiết bị: Đồng hồ vạn năng hoặc Máy thử cao áp. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
10
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
11
- Loại thiết bị: Máy cắt bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
12
- Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc cẩu tự hành hoặc ô tô gắn cẩu. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Van 1 chiều D27
1
cái
2
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.25
100m
3
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn, cút 25mm
3
cái
4
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn, cút 25mm
1
cái
5
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
1
cái
6
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực
2
cái
7
Lắp tê thép D100
5
cái
8
Lắp bích thép, đường kính ống 100mm
20
cặp bích
9
Nối ống gang bằng mặt bích, đường kính ống 100mm
20
mối nối
10
Lắp đặt công tắc áp lực
2
cái
11
Vật tư phụ
1
12
DI CHUYỂN CÁC ĐƯỜNG ĐIỆN VÀ TRẠM BIẾN ÁP
13
TRẠM BIẾN ÁP
14
Cáp đồng 0,6/1kV_Cu/XLPE/PCV 1x300mm2
21
m
15
Cáp đồng 0,6/1kV_Cu/XLPE/PCV 1x240mm2
7
m
16
Cáp đồng 0,6/1kV_Cu/XLPE/PCV (3x120+1x70)mm2
8
m
17
Dây đồng 38,5kV_Cu/XLPE/PCV 1x50mm2
24
m
18
Dây đồng mềm nhiều sợi bọc cách điện PVC tiết diện 50mm2
15
m
19
Dây đồng mềm nhiều sợi bọc cách điện PVC tiết diện 95mm2
6
m
20
Đầu cốt đồng 1 lỗ M240
7
cái
21
Đầu cốt đồng 1 lỗ M120
6
cái
22
Đầu cốt đồng 1 lỗ M95
6
cái
23
Đầu cốt đồng 1 lỗ M70
2
cái
24
Đầu cốt đồng 1 lỗ M50
21
cái
25
Sứ cách điện linepost SĐD-35+ty mạ
28
quả
26
Chụp Silicone, sứ cao, hạ thế thế MBA (03 cao thế, 04 hạ thế có phân màu pha)
1
bộ
27
Nắp chụp silicone chống sét van ( 03 cái/ bộ) có phân màu pha vàng, đỏ , xanh
1
bộ
28
Nắp chụp silicone cầu chì tự rơi ( 06 cái/ bộ) có phân màu pha vàng, đỏ , xanh
1
bộ
29
Biển an toàn, cảnh báo nguy hiểm "Cấm lại gần! Điện áp cao nguy hiểm chết người" ; "Cấm trèo! Điện áp nguy hiểm chết người"
1
cái
30
Biển tên trạm
1
cái
31
Biển tên cầu dao
1
cái
32
Dây buộc cổ sứ đơn cho dây AC95/16-XLPE4,3/HDPE-20/35(40,5)kV
9
cái
33
Bê tông lót M100 móng cột trạm
0.8
m3
34
Bê tông đúc M150 móng cột trạm
4.64
m3
35
Bê tông chèn M200 móng cột trạm
0.16
m3
36
Cốt thép CT3, d=8, 10 móng cột trạm
21.2
kg
37
Ghép ván khuôn móng cột trạm
16.32
m2
38
Dây thép buộc
0.4
kg
39
Đào móng móng cột trạm Cấp đất II
16.32
m3
40
Đắp đất móng cột trạm độ chặt yêu cầu K=0,90
41.5
m3
41
Đắp đất móng cột trạm, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.969
m3
42
Đào đất rãnh tiếp địa địa đất cấp II
34.08
m3
43
Đắp đất rãnh tiếp địa, độ chặt yêu cầu K=0,90
34.08
m3
44
Thí nghiệm cách điện đứng cấp điện áp 3 ÷ 35kV
28
quả
45
Thí nghiệm hệ thống tiếp địa TBA điện áp =<35kV
1
Hệ
46
ĐƯỜNG DÂY TRUNG THẾ ĐI NỔI
47
Dây nhôm lõi thép AC50/8
3
m
48
Dây nhôm lõi thép AC150/24
269.86
m
49
Dây nhôm lõi thép bọc cách điện AC95/16-XLPE4,3/HDPE-20/35(40,5)kV
1376
m
50
Chuỗi néo U120BS thủy tinh 4 bát+ phụ kiện, khóa néo cho dây trần
12
chuỗi

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây