Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:00 09/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Xuân Hòa, thành phố Phúc Yên (giai đoạn 3) Hạng mục: Xây mới 04 phòng học, bếp ăn
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án: Trường mầm non Xuân Hòa, thành phố Phúc Yên (giai đoạn 3) Hạng mục: Xây mới 04 phòng học, bếp ăn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách phường và các nguồn huy động hợp phác khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:10 17/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500130590_2504081157
Ngày phê duyệt
08/04/2025 13:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG XUÂN HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:15 08/04/2025
đến
16:10 17/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:10 17/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
158.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2025 (15/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại Khánh Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Mậu Thông, phường Khai Quang, TP.Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng An Khang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 607-11T2, khu chung cư Vinaconex Xuân Mai, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty Cổ phần tư vấn Mê Linh Tư vấn lập E-HSMT Xã Chu Phan, huyện Mê Linh, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng GoBig Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty Cổ phần tư vấn Mê Linh Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Chu Phan, huyện Mê Linh, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng GoBig Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Minh Đức Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Ngõ 28, Đường Hai Bà Trưng, phường Tiền Châu, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,40 m3
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 T
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
7
Máy hàn - công suất ≥ 14 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ BẾP NẤU + ĂN 2 TẦNG
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
9.9032
1m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.8913
100m3
4
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
9.6048
1m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
11.7532
m3
6
Ván khuôn lót móng
0.3751
100m2
7
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
17.1189
m3
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.272
100m2
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0566
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.6588
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.7576
tấn
12
Ván khuôn gỗ giằng móng
0.9628
100m2
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
10.5916
m3
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3306
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.5189
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.2591
tấn
17
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.0613
m3
18
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1836
100m2
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.6918
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.4282
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.4282
100m3/1km
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.503
100m3
23
Đất đắp nền nhà K90 ( Báo giá quý III/2024)
25.6013
m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
19.3444
m3
25
Rải bạt lót nền
1.9344
100m2
26
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
7.3815
m3
27
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.3048
100m2
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1789
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.5507
tấn
30
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
21.4805
m3
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.5723
100m2
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.5772
tấn
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.2257
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.2962
tấn
35
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23.6739
m3
36
Ván khuôn gỗ sàn mái
2.0452
100m2
37
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.4567
tấn
38
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.1587
m3
39
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.2855
100m2
40
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4719
tấn
41
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.069
tấn
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.6235
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.2727
100m2
44
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.175
tấn
45
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
32
cái
46
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
1.584
tấn
47
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.584
tấn
48
Gia công xà gồ thép
0.9629
tấn
49
Lắp dựng xà gồ thép
0.9629
tấn
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
168.009
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây