Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:30 26/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng khối phòng bộ môn, thư viện và công trình phụ trợ Trường THCS Minh Thắng
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Xây dựng khối phòng bộ môn, thư viện và công trình phụ trợ Trường THCS Minh Thắng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã năm 2026 (Đầu tư công)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nha Bích, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
16:50 04/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
245/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
26/08/2026 16:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Nha Bích
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 26/08/2026
đến
16:50 04/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:50 04/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/09/2026 (02/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu Đại Phong Tư vấn lập E-HSMT 310/57, đường Phạm Văn Chiêu, Phường Thông Tây Hội, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn An HCM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 5, số 70 Phạm Ngọc Thạch, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu Đại Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT 310/57, đường Phạm Văn Chiêu, Phường Thông Tây Hội, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn An HCM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 5, số 70 Phạm Ngọc Thạch, Phường Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250l - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
2
Máy đầm bàn - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
3
Máy đầm dùi - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
5
Máy hàn - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
6
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn. - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
1
7
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
1
8
Máy cắt gạch đá - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
9
Máy cắt uốn sắt - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2
10
Máy khoan bê tông - Thiết bị hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đáp ứng yêu cầu theo quy định của E-HSMT và theo quy định của pháp luật.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
2.943
m3
2
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.076
m3
3
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.95
m3
4
Xây gạch không nung 4x8x18mm, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.076
m3
5
Xây gạch không nung 8x8x18mm, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.95
m3
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
20.28
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
20.28
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
20.28
m2
9
THIẾT BỊ KHỐI 06 PHÒNG HỌC BỘ MÔN
10
Bộ bàn ghế học sinh (03 phòng)
54
bộ
11
Bộ bàn ghế giáo viên
6
bộ
12
Tivi 75 inch + Giá treo tivi + Vật tư phụ (nẹp nhựa, CB, dây điện,...) + Nhân công lắp đặt
6
cái
13
Bảng viết chống lóa 1.2 x 3.6 (m)
6
cái
14
Bảng "Non sông Việt Nam có trở nên ….."
6
cái
15
Bảng "5 điều Bác Hồ dạy"
6
cái
16
Tủ đựng hồ sơ
6
cái
17
Rèm cửa
266.92
m2
18
Ảnh bác hồ
6
cái
19
THIẾT BỊ RIÊNG PHÒNG TIN HỌC
20
Máy Vi tính chủ để bàn giáo viên
1
cái
21
Máy vi tính cho học sinh
35
cái
22
Hệ điều hành máy tính
36
Tài khoản
23
Phần mềm 'Microsoft 365 A3 hoặc tương đương
36
Tài khoản
24
Bàn Vi Tính chuyên dụng (2 chỗ ngồi)
18
cái
25
Máy lạnh Inverter 2HP
2
cái
26
Máy in
1
cái
27
Khăn phủ dàn máy (khăn phủ kín từng dãy nếu là 2 dãy máy)
64
m2
28
Ghế nhựa
50
cái
29
Vật tư , chi phí thi công, cài đặt, hướng dẫn sử dụng hệ thống vi tính
1
CT
30
Ổn áp 30KVA
1
cái
31
Bộ lưu điện
1
Bộ
32
Thiết bị kết nối mạng và đường truyền Internet
1
bộ
33
THIẾT BỊ RIÊNG PHÒNG ÂM NHẠC
34
Thanh phách
35
cặp
35
Máy Vi tính chủ để bàn giáo viên
1
cái
36
Hệ điều hành máy tính
1
Tài khoản
37
Phần mềm 'Microsoft 365 A3 hoặc tương đương
1
Tài khoản
38
Đàn Organ Yamaha PSR SX600 (bao gồm nguồn + giá sách + chân đàn) cho giáo viên
1
Bộ
39
Loa karaoke di động (kèm 2 micro)
1
cái
40
Đàn organ (học sinh)
18
cái
41
Song loan
36
cái
42
Trống lắc tay
18
cái
43
THIẾT BỊ RIÊNG PHÒNG NGOẠI NGỮ
44
Máy Vi tính chủ để bàn giáo viên
1
cái
45
Hệ điều hành máy tính
1
Tài khoản
46
Phần mềm 'Microsoft 365 A3 hoặc tương đương
1
Tài khoản
47
Ghế gấp
35
cái
48
Bàn học ngoại ngữ chuyên dụng (2 chỗ ngồi)
18
cái
49
Bộ điều khiển trung tâm Jer Education VD-3140CT hoặc tương đương
1
cái
50
Bộ nguồn cho toàn hệ thống Jer Education VD-3140PW hoặc tương đương
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây