Thông báo mời thầu

Xây dựng và thiêt bị

Tìm thấy: 16:07 25/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở Agribank chi nhánh huyện Cẩm Xuyên, Hà Tĩnh II
Tên gói thầu
Xây dựng và thiêt bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn nhà nước ngoài đầu tư công dành cho đầu tư xây dựng và mua sắm TSCĐ của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Xuyên, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 03/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2400606344_2412251111
Ngày phê duyệt
25/12/2024 11:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM - CHI NHÁNH HÀ TĨNH II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 25/12/2024
đến
16:30 03/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 03/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
275.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/01/2025 (01/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn licogi và Công ty TNHH Công nghệ tòa nhà Việt Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nhà G1, Số 491 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần khoa học và công nghệ xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 110 đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Phan Tư vấn lập E-HSMT Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, khối phố 6, Phường Nguyễn Du, Thành phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Phan Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, khối phố 6, Phường Nguyễn Du, Thành phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8 m3 có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật, bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 07 tấn có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực.
2
3
Máy ép cọc ≥ 150T có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật, bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1192.6001
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
97.782
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Lát nền, sàn, kích thước gạch Granite 800x800mm, vữa XM PCB40 mác 50
282.9165
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Lát nền, sàn, kích thước gạch Granite KT 600x600mm, vữa XM PCB30 mác 50
707.5532
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lát nền, sàn gạch màu đỏ KT400x400, vữa XM mác 75, PCB40
109.5652
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn nền sàn bằng sơn Epoxy gốc nước gia cường hạt thủy tinh dày 0,3mm (đã bao gồm nhân công chuẩn bị bề mặt)
48.3482
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương nổi
373.6559
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương chìm
509.9504
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thi công tường bằng tấm thạch cao. Lớp thạch cao (1 lớp gồm 2 mặt): 1 lớp
259.2035
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bả bằng bột bả vào trần thạch cao chìm
509.9504
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bả bằng bột bả vào tường ( bả 1 lớp)
518.407
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1028.3574
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
3.0963
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Trát má gạch xây cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
2.3887
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.3887
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lát đá granit tự nhiên màu tím hoa cà bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB40
79.0024
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lan can cầu thang inox 304 cao 1100, thanh dọc ống inox D14,5x; thang ngang ống Inox D40x1,2 tay vịn ống inox D60x1.5(đã bao gồm công lắp đặt và hoàn thiện)
43.2981
md
Theo quy định tại Chương V
18
Chống thấm bằng sika proof membrane (1 lớp lót 0,3kg/m2/lớp, 2 lớp phủ 0,6kg/m2/lớp)
74.68
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lát nền WC gạch Ceramic chống trơn KT 300x300mm, vữa XM PCB40 mác 75
76.7592
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lát đá Granit tự nhiên bậu cửa, vữa XM mác 75
0.798
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chịu nước khung xương nổi
65.58
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác ốp gạch Ceramic 600x300 mm, vữa XM cát mịn mác 75
224.752
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Vách compact 12mm chịu ẩm màu vàng nhạt, phụ kiện inox đồng bộ , bao gồm công lắp đặt
25.53
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lát đá granit mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB40
10.914
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Khung thép đỡ bệ đá KT 2180x600
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Khung thép đỡ bệ đá KT 1800x600
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Khung thép đỡ bệ đá KT 900x600
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Vách kính cường lực 12mm
3.2778
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bộ phụ kiện vách kính
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Bộ inox chống rung, đá chắn nước
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
49.8372
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Chống thấm bằng sika proof membrane (1 lớp lót 0,3kg/m2/lớp, 2 lớp phủ 0,6kg/m2/lớp)
319.1309
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lợp mái bằng tôn múi dày 0,4mm
2.3731
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
11.46
10m
Theo quy định tại Chương V
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
9.5044
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông đúc sẵn - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.0114
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.026
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp tấm đan
4
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
42.2226
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
42.2226
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.468
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Lát đá Granit màu tím hoa cà bậc tam cấp + Sảnh chính, vữa XM mác 75
46.068
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Nẹp đồng chống trượt
20.8
md
Theo quy định tại Chương V
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.88
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
20.16
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
20.16
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
20.16
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
56.8546
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ( bả 1 lớp)
56.8546
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và thiêt bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và thiêt bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây