Thông báo mời thầu

Xây dựng và Thiết bị

Tìm thấy: 14:46 11/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống truyền thanh xã Đông Hội
Tên gói thầu
Xây dựng và Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp hệ thống truyền thanh xã Đông Hội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500132343_2504111432
Ngày phê duyệt
11/04/2025 14:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:44 11/04/2025
đến
08:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 05, Ngõ 1, Xóm 3, Thôn Đỗ Xá - Xã Vạn Nhất - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Tía - Xã Tô Hiệu - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K Tư vấn thẩm định giá Sàn KT- Chung cư Cảnh sát 113- Số 3 Phố Nguyễn Như Uyên - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 05, Ngõ 1, Xóm 3, Thôn Đỗ Xá - Xã Vạn Nhất - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD THANH BÌNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 230 Phố Ga - Thị trấn Thường Tín - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 05, Ngõ 1, Xóm 3, Thôn Đỗ Xá - Xã Vạn Nhất - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD THANH BÌNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 230 Phố Ga - Thị trấn Thường Tín - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
8 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Phố Tía - Xã Tô Hiệu - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đo điện trở suất của đất (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu về hiệu chuẩn còn hiệu lực theo qui định)
1
2
Máy hiện sóng kỹ thuật số (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu về hiệu chuẩn còn hiệu lực theo qui định)
1
3
Bộ tải giả (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
1
4
Máy trộn bê tông công suất ≥250l (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
1
5
Máy hàn điện ≥ 14KW (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
1
6
Máy đầm dùi 1,5KW (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
1
7
Đồng hồ vạn năng (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
3
8
Máy khoan điện 1kw (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
2
9
Máy khoan bê tông (tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THIẾT BỊ TRUYỀN THANH XÃ
2
Cụm thu truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và phần mềm bản quyền điều khiển cụm thu
51
Bộ
3
Loa nén TOA 30W và giá, phụ kiện treo loa
99
Bộ
4
Sim 3G/4G+Gói cước 10Gb/tháng của các nhà mạng (2 năm)
45
Gói
5
Dịch vụ vận hành và hỗ trợ kỹ thuật phần mềm truyền thông cơ sở trên nền tảng điện toán đám mây. - Dịch vụ nâng cấp phần mềm sau 01 năm
45
Gói
6
Hệ thống làm chương trình phát thanh internet tích hợp hệ thống đóng mở nguồn trạm phát tự động bao gồm:
7
* Hệ thống làm chương trình phát thanh và phần mềm biên tập phát thanh
1
Hệ thống
8
* Thiết bị tích hợp tự động tín hiệu số hóa audio
1
Hệ thống
9
* Ứng dụng điều khiển + giám sát + quản lý+ bảo mật, phần mềm tích hợp chuyển đổi văn bản thành giọng nói
1
Hệ thống
10
* Gói cước dịch vụ chuyển văn bản thành giọng nói
1
Gói
11
Hệ thống cắt lọc sét phòng máy đài TT xã, gồm: - Tủ cấp nguồn cắt sét.: Bộ cắt lọc sét và hệ thống đóng mở nguồn tự động.- Hệ thống tiếp địa: cọc tiếp địa D16, cáp đồng trần + phụ kiện
1
Hệ thống
12
Loa kiểm tra chuyên dụng
1
Bộ
13
Micro không dây
1
Bộ
14
Micro có dây và chân đế để bàn
2
Cái
15
Bàn trộn âm thanh chuyên dụng
1
Cái
16
Ổn áp 5KVA
1
Cái
17
Máy ghi âm kỹ thuật số
1
Cái
18
Cột tháp loa tự đứng bát giác bằng thép mạ kẽm nhúng nóng cao 15m gồm đầy đủ cột, bộ chống xoay loa, mặt bích chân đế, kim thu sét, tai trèo, ốc vít)
12
Cái
19
Khung móng tháp loa, cọc tiếp địa, dây thoát sét mạ kẽm nhúng nóng
12
Cái
20
Dây nguồn cấp điện cho cụm thu
1150
met
21
Dây tín hiệu từ cụm thu ra loa
1386
met
22
Kẹp cáp và phụ kiện treo cáp
62
Bộ
23
Aptomat 1 pha 25-63A bảo vệ cụm thu
31
Cái
24
Hộp có diện tích <=40cm2 (hộp đựng attomat)
31
Hộp
25
THIẾT BỊ TRUYỀN THANH TẠI THÔN
26
Máy tăng âm truyền thanh 1200W
2
Cái
27
Máy tăng âm truyền thanh 1500W
3
Cái
28
Máy tăng âm truyền thanh 500W
1
Cái
29
Micro có dây và chân đế để bàn
6
Cái
30
Loa nén TOA và giá, phụ kiện treo loa
137
Bộ
31
Biến áp loa, cầu đấu, mạch LED hiển thị trạng thái
137
Bộ
32
Dây cáp truyền thanh lõi đồng có sợi gia cường (cáp lụa chịu lực) lắp tại tuyến
19620
met
33
Dây cáp tín hiệu đấu nối các loa bằng lõi đồng
1370
met
34
Tủ phân tuyến phi đơ bằng thép sơn tĩnh điện, có van chống sét bảo vệ và aptomat
6
Cái
35
Tủ bảo vệ biến áp loa gồm bộ chia loa và aptomat bảo vệ loa
62
Cái
36
Tủ kỹ thuật bảo vệ tuyến nhánh
19
Cái
37
Dây nguồn cho phòng máy thôn: tủ aptomat , bảng điện , dây cáp , giắc nối tín hiệu , …
6
Hệ thống
38
Bộ gá phụ kiện : bulông , xuốt , ốc vít treo loa , dây thép treo cáp truyền thanh…
19.62
km
39
Ổn áp 5KVA
6
Cái
40
Hệ thống tiếp đất cho thiết bị phòng máy
6
Hệ thống
41
Dây an toàn, kìm vạn năng, đồng hồ vạn năng
6
Bộ
42
Cột tháp loa tự đứng bát giác bằng thép mạ kẽm nhúng nóng cao 15m gồm đầy đủ cột, bộ chống xoay loa, mặt bích chân đế, kim thu sét, tai trèo, ốc vít)
2
Cái
43
Khung móng tháp loa, cọc tiếp địa, dây thoát sét mạ kẽm nhúng nóng
2
Cái
44
Cột thép hộp mạ kẽm dài 2m để nối cột điện hoặc cột cũ treo loa
28
cái
45
Cột đỡ dây để lấy điện ở NVH bao gồm: ống thép phi 60 x6000, sắt hàn chân đế và đầy đủ vật tư, dựng cột hoàn chỉnh
2
cái
46
Kệ để máy tăng âm và thiết bị phụ trợ
6
Cái
47
PHẦN XÂY DỰNG LẮP ĐẶT THIẾT BỊ TRUYỀN THANH CỦA XÃ
48
Phần lắp dựng cột tháp loa
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
13.2
M3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
13.2
M3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội như sau:

  • Có quan hệ với 94 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,02%, Xây lắp 80,31%, Tư vấn 5,51%, Phi tư vấn 3,16%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 543.289.334.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 540.393.038.728 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây