Thông báo mời thầu

Xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 16:55 09/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang khu đất công gồm các thửa đất 159, 111, 132 tờ bản đồ số 106 xã Bình Châu làm bãi tắm công cộng
Tên gói thầu
Xây dựng và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chỉnh trang khu đất công gồm các thửa đất 159, 111, 132 tờ bản đồ số 106 xã Bình Châu làm bãi tắm công cộng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500260078_2506091645
Ngày phê duyệt
09/06/2025 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Xuyên Mộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:53 09/06/2025
đến
16:00 14/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2025 (12/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng ACB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 239 Đường 3/2, Phường Phước Hưng, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Tín An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 333/4 Trần Hưng Đạo, Phường Phước Nguyên, Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Lê Phan Tư vấn lập E-HSMT Số 55/107A/9 Thành Mỹ, phường 8, quận Tân Bình, TPHCM
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Lê Phan Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 55/107A/9 Thành Mỹ, phường 8, quận Tân Bình, TPHCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, dung tích gầu >= 0,8 m3 - Có Hóa đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. * Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1
2
Xe lu - Có Hóa đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. *Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1
3
Máy ủi - Có Hóa đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. *Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1
4
Ô tô tải tự đổ, tải trọng CPTGGT >= 7 tấn - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. *Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1
5
Ô tô tưới nước, dung tích >= 5m3 - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. *Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1
6
Cần trục ô tô/Xe cẩu - sức nâng >= 3T - Có Hóa đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. - Có Giấy chứng nhận kiểm định cần trục còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. *Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1
7
Xe hoặc máy rải cấp phối đá dăm - Có Hóa đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật an toàn còn hiệu lực theo quy định. - Có Giấy chứng nhận kiểm định cần trục còn hiệu lực theo quy định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê. *Tài liệu chứng minh: Đầy đủ các loại giấy tờ nêu trên.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn HDPE D50/40
1474.87
m
2
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện, tủ điện
9
bộ
3
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép 16mm2
27
m
4
Lát gạch thẻ
12.816
m2
5
Rải băng cảnh báo cáp ngầm
1098
m
6
CÂY XANH Đào đất hố trồng cây
134
01 m3
7
Đắp đất hữu cơ trồng cây
69.208
m3
8
Cung cấp đất hữu cơ trồng cây
69.208
m3
9
Trồng cây dương làm hàng rào mềm (9 cây/m2)
2.623
01 m3
10
Trồng cây Dừa, đk25-30cm chiều cao h=3-4m
65
01 cây
11
Trồng cây Bàng Biển, đk 7-10cm chiều cao h=3m
12
01 cây
12
Trồng cây Phi Lao, đk 8-12cm chiều cao h=4m
57
01 cây
13
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng bằng xe bồn 5m3
134
01 cây/90 ngày
14
Bảo dưỡng bồn hoa, thảm cỏ, bồn cảnh, hàng rào bằng xe bồn 5m3
7.869
100 m2/tháng
15
THIẾT BỊ Ghế đá
15
cái
16
SAN NỀN Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây ≤ 50cm
4
cây
17
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc ≤ 50cm
4
gốc cây
18
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây ≤ 20cm
10
cây
19
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc ≤ 20cm
10
gốc cây
20
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
550.08
100m2
21
Đào san đất trong phạm vi ≤ 100m bằng máy ủi 240CV, đất cấp I
40.507
100m3
22
SÂN ĐƯỜNG, BÓ VỈA, HÀNG RÀO Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp I
413.284
m3
23
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 150
129.894
m3
24
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
18.457
100m2
25
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
19.815
100m2
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
382.726
m3
27
Rải thảm mặt đường đá dăm đen, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
19.116
100m2
28
CẦU CHECK IN Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng máy đóng cọc có trọng lượng đầu búa 1,2 tấn, chiều dài cọc ≤ 24m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp I
0.48
100m
29
Phá dỡ nền bê tông có cốt thép
0.128
m3
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.563
100m3
31
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax <=6
1.313
m3
32
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
0.563
m2
33
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày >60cm, vữa XM mác 100
56.304
m3
34
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.197
100m2
35
Ván khuôn gỗ, ván khuôn mái bờ kênh mương
0.272
100m2
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.231
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.04
tấn
38
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.716
m3
39
Gia công, lắp đặt chi tiết inox liên kết cột gỗ với dầm cầu
20
bộ
40
Công tác làm cầu gỗ. Gia công, lắp dựng các kết cấu mặt cầu, gỗ ngang mặt cầu
1.812
m3
41
Sơn PU cầu gỗ
91.544
m2
42
ĐIỆN CHIẾU SÁNG Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
3.576
m3
43
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
0.493
m3
44
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.304
100m2
45
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.574
m3
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.648
m3
47
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
360.45
m3
48
Cung cấp khung bulong móng tủ điện M16-500
3
bộ
49
Cung cấp khung bulong móng trụ đèn M24-600
6
bộ
50
Lắp đặt tủ điện chiếu sáng, tủ Composite (50x34x76cm) độ cao của tủ điện < 2m
3
tủ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây