Thông báo mời thầu

Xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 15:29 25/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở Agribank chi nhánh Chiêm Hoa Tuyên Quang (trước là Agribank chi nhánh huyện Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quang)
Tên gói thầu
Xây dựng và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trụ sở Agribank chi nhánh Chiêm Hóa Tuyên Quang (trước là Agribank chi nhánh huyện Chiêm Hóa, tỉnh Tuyên Quang)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn nhà nước ngoài đầu tư công dành cho đầu tư xây dựng và mua sắm tài sản cố định của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chiêm Hoá, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
864/QĐ-NHNo.TQ-TH
Ngày phê duyệt
25/02/2026 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 25/02/2026
đến
10:00 06/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
286.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm tám mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/03/2026 (03/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn LICOGI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 1 đơn nguyên B tòa nhà Licogi 13, số 164 Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng, Sở xây dựng tỉnh Tuyên Quang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 429, đường 17/8, phường Minh Xuân, tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn lập E-HSMT Số 45, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công Ty Cổ phần CFTD Sáng Tạo Tư vấn thẩm định E-HSMT LK 16, Lô NO-01, ngõ 112, phố Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 45, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công Ty Cổ phần CFTD Sáng Tạo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK 16, Lô NO-01, ngõ 112, phố Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8 m3 Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như hoá đơn VAT và kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 07 tấn Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định thiết bị còn hiệu lực
2
3
Cần cẩu xích hoặc bánh hơi ≥ 10T Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như hoá đơn VAT và kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
4
Xe bơm bê tông Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
5
Phòng thí nghiệm có đầy đủ phép thử sử dụng cho gói thầu (có điều kiện năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận): Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông tường, chiều dày <= 45cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
19.059
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Ván khuôn tường
1.569
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
0.1302
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.2387
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn móng dài
0.0217
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0037
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0218
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250, PCB40
14.2246
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn cầu thang thường
1.2078
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm
1.2813
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB40
7.5998
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.8566
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0624
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm
0.3212
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.3581
m3
Theo quy định tại Chương V
16
án khuôn xà, dầm, giằng
0.2144
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2155
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công, lắp dựng xà gồ thép
0.9754
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
112.32
m2
Theo quy định tại Chương V
20
KIẾN TRÚC NHÀ LÀM VIỆC
Theo quy định tại Chương V
21
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
306.0165
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.7784
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75, PCB40
18.6046
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, vữa XM mác 75, PCB40
25.7014
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Căng lưới gia cố tường gạch không nung
443.108
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
941.3935
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Trát bậu cửa tường ngoài, vữa XM mác 75, PCB40
153
m
Theo quy định tại Chương V
28
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
152.602
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
709.632
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
388.4815
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
108.9576
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
2048.4685
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
112.838
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
273.9996
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
102.0063
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
31.1015
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Bả bằng bột bả vào tường
2048.4685
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
519.9454
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2568.4139
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB40
474.38
m
Theo quy định tại Chương V
41
Lát nền, sàn, gạch Granite nhân tạo 800x800, vữa XM mác 75
177.7072
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lát nền, sàn, kích thước gạch Granite nhân tạo 600x600mm, vữa XM PCB40 mác 75
557.8096
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lát nền, sàn, kích thước gạch Granite nhân tạo loại nhám 600x600mm, vữa XM PCB40 mác 75
289.0996
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lát nền, sàn, kích thước gạch granite chống trơn 300x300mm, vữa XM PCB40 mác 75
12.3068
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương nổi
567.8153
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chịu nước khung xương nổi
143.9332
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Thi công tường bằng tấm thạch cao
302.8809
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bả bằng bột bả vào tường
578.9682
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
578.9682
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
3.6016
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây