Thông báo mời thầu

Xây dựng( XD+HMC)

Tìm thấy: 13:36 18/09/2019
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa Đồng Tiến
Gói thầu
Xây dựng( XD+HMC)
Chủ đầu tư
UBND phường Đồng Kỵ
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà văn hóa Đồng Tiến
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách địa phương và vốn hỗ trợ cấp trên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/10/2019
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

* Quy mô xây dựng: San nền, cổng tường rào, sân, rãnh thoát nước - Cổng: Xây mới 01 cổng chính. Móng trụ cổng sử dụng móng đơn BTCT mác 200, lõi trụ cổng đổ BTCT mác 200, xây bổ trụ bằng gạch xi măng mác 100, vữa XM mác 50. Trát cột VXM mác 75, dày 1,5cm sơn 1 nước lót, 2 nước phủ hoàn thiện, màu theo chỉ định của thiết kế. Cánh cổng sử dụng thép hộp kích thước 50x100x2,3mm, 40x80x2,3mm, 20x40x2,2mm sơ tĩnh điện màu xanh đèn hoàn thiện. - Tường rào: Xây mới 178,96 tường rào hoa săt bao quanh công trình. Hoa sắ tường rào sử dụng thép hộp 30x60x2,4mm, 20x40x2,2mm. - Sân bê tông: Sân đổ BTCT mác 200 đá 1x2 dày 100mm lát gạch Terrazzo kích thước 300x300 mm. * Cấp điện, cấp nước tổng thể: - Nguồn điện cấp cho công trình được lấy từ nguồn điện của khu vực. - Nguồn lực được cấp từ hệ thống giếng khoan. * Nhà văn hóa xây mới: - Xây mới nhà văn hóa cao tương đương 02 tầng, tầng 1 cao 4,2m, tầng 2 cao 3,9m, nền nhà cao 0.45m so với cốt sân. Khu hội trường thông tầng 1 và tầng 2. - Nền phòng làm việc hội trường lát gạch granite kích thước 600x600mm, nhà vệ sinh lát gạch chống trơn 300x450mm. Sảnh tam cấp, cầu thang lát đá Granite tự nhiên. - Giải pháp kết cấu: + Phần móng sử dụng giải pháp móng BTCT mác 250, đáy móng đặt lớp đất số 2 – Sét pha. + Phần thân: Sử dụng hệ khung bê tông cốt thép chịu lực mác 250. + Kết cấu mái sử dụng hệ vì kèo thép hình lợp tôn chống nóng dày 0,42mm. - Cấp điện, chiếu sáng: Toàn bộ hệ thống điện được đi ngầm trong tường, dây đi cách sàn hoặc trần 0,4m. Tiết diện dây thuộc vào công suất của thiết bị. Dây từ Aptomat đến ổ cắm 2x4mm, dây ra thiết bị 2x1,5mm. - Chống sét: Bao gồm 4 kim thu sét bằng thép tròn D18mm đặt tại vị trí cần bảo vệ. Các kim thu sét liên kết với nhau bằng dây dẫn sét bằng thép D10mm. - Cấp thoát nước: Nước lất từ giếng khoan. Thoát nước: mái sử dụng các ống PVC D90mm, D60mm đưa xuống bể tự hoại sau đó đưa ra hệ thống thoát nước chung của khu vực. - Phòng cháy chữa cháy: Hệ thống báo cháy tự động sử dụng đầu báo nhiệt, đầu báo khói tổ hợp chuông đèn, nút ấn báo cháy. - Phòng chống mối: Hàng rào trong ngoài và mặt nền và tường nhà sử dung dịch chống mối, định mức theo quy đinh.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
14:00 23/09/2019
đến
09:00 04/10/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 04/10/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
50.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đồng Kỵ như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.545.607.206 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.301.176.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng( XD+HMC)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng( XD+HMC)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây