Thông báo mời thầu

Xây lắp 03

Tìm thấy: 16:35 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các trụ sở làm việc các cơ quan nhà nước và công trình hạ tầng xã hội năm 2026
Tên gói thầu
Xây lắp 03
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các trụ sở làm việc các cơ quan nhà nước và công trình hạ tầng xã hội năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bà Rịa, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
129
Ngày phê duyệt
14/07/2026 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 14/07/2026
đến
09:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (21/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Trung Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 39 Nguyễn Khánh Toàn, phường Phước Nguyên, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD HẢI ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6, Ấp Đông - - Phường Tam Long - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN NBC Tư vấn lập E-HSMT 34/14/9B Đường Gò Ô Môi - - Phường Phú Thuận - Thành phố Hồ Chí Minh
4 BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA Tư vấn thẩm định E-HSMT 138 đường 27/4 - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN NBC Tư vấn đánh giá E-HSDT 34/14/9B Đường Gò Ô Môi - - Phường Phú Thuận - Thành phố Hồ Chí Minh
6 BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 138 đường 27/4 - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Y nhựa PVC D114
88
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt Co nhựa PVC D114
33
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Co nhựa 45° PVC D114
132
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt Nối nhựa PVC D114x49
8
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt Thông tắc đứng PVC D90
11
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt Thông tắc đứng PVC D114
11
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Bít xả thông tắc PVC D90
11
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt Bít xả thông tắc PVC D114
11
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Chụp thông hơi D49 Inox
11
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Phụ kiện treo ống
11
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt chậu xí bệt em bé
66
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp Vòi xịt vệ sinh nhựa
66
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Van T Inox 2 ngã
66
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt chậu rửa tay
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt vòi rửa Lavabo, Inox 1 vòi
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt vòi xả Inox 1 vòi
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt chậu tiểu nam
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp Nhấn xả Inox chậu tiểu nam
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Dây cấp nước
88
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt vòi tắm nóng lạnh 1 vòi xả, 1 sen tắm
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt phễu thu sàn Inox 150x150mm
22
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Ống thoát nước chữ P
44
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ thiết bị điện (đèn, quạt, ổ cắm,…)
33
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt bộ đèn Led bán nguyệt 1,2m 40W
22
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt quạt Hút mùi treo tường H250-40w
11
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt quạt treo tường 60w
11
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt công tắc 3 (bao gồm đế nỗi + mặt nạ)
11
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt hộp đựng Aptomat 1 Modul
11
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt MCB 1P, 10A, 6kA
11
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt ống nhựa PVC D20mm bảo vệ dây diện
170
m
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt Nẹp nhựa PVC 25x14mm bảo vệ dây diện
80
m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1,5mm2
550
m
Theo quy định tại Chương V
33
Phụ kiện thiết bị điện
4
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống bằng vận thăng lồng
10.728
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
29.501
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 2,5T (MTC*5)
29.501
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
20.57
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
20.57
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
20.57
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt ống nhựa PVC D90x3,5mm
0.16
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt co nhựa PVC D90
6
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
6
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp, lắp đặt lưới thép 6x12mm chống nứt tường
6
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
25
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bả bằng bột bả vào tường trong
25
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50
m2
Theo quy định tại Chương V
48
TRƯỜNG MẦM NON SƠN CA
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo tấm lợp nhựa Poly
1.931
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.502
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây