Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: DauThau.info phát hiện thời gian đánh giá, phê duyệt kết quả LCNT không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Chú ý: Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 08:59 Ngày 09/08/2022
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 09:30 ngày 12/08/2022 đến 09:00 ngày 13/08/2022
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 09:30 ngày 12/08/2022 đến 09:00 ngày 13/08/2022
Lý do lùi thời hạn:
GIa hạn thời gian mở thầu
| Ngày đóng thầu | 13/08/2022 09:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã đăng tải |
| Lý do | Phương thức lựa chọn nhà thầu đã đăng tải trong kế hoạch lựa chọn nhà thầu không chính xác theo phương thức lựa chọn nhà thầu đã được phê duyệt |
| Số hiệu văn bản | 160/QĐ-TTKD LS-NSTH |
| Ngày phê duyệt | 10/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 11/08/2022 10:15 |
| Đính kèm quyết định | 160-QD-TTKDLS-NSTH.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤10m - Cấp đất III | 1,7222 | 100m3 | Theo mô tả chương V | ||
| 2 | Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB30 | 3,744 | m3 | Theo mô tả chương V | ||
| 3 | Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật | 1,08 | 100m2 | Theo mô tả chương V | ||
| 4 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm | 3,22 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 5 | Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm | 2,8773 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 6 | Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 2x4, PCB30 | 146 | m3 | Theo mô tả chương V | ||
| 7 | Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 | 0,2648 | 100m3 | Theo mô tả chương V | ||
| 8 | Gia công cột bằng thép tấm | 8,7018 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 9 | Sản xuất mặt bích rỗng, khối lượng 1 cái >100 kg | 0,7462 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 10 | Sản xuất các cấu kiện bằng thép tấm | 0,5157 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 11 | Gia công thang sắt | 0,2037 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 12 | Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ | 491,98 | 1m2 | Theo mô tả chương V | ||
| 13 | LĐ các loại mặt bích rỗng >50kg/cái | 0,7462 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 14 | Lắp cột thép các loại | 9,2175 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 15 | Gia công hệ khung dầm | 10,0878 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 16 | Lắp dựng kết cấu thép khung dầm | 10,0878 | tấn | Theo mô tả chương V | ||
| 17 | Bu lông liên kết cột với móng M36 | 24 | cái | Theo mô tả chương V | ||
| 18 | Bu lông liên kết M22 | 44 | cái | Theo mô tả chương V | ||
| 19 | Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤50m | 8,28 | 100m2 | Theo mô tả chương V | ||
| 20 | Lớp bạt dứa lót: | 210 | m2 | Theo mô tả chương V | ||
| 21 | In nền nội dung biển bằng vật liệu bạt Hiflex đế ghi dày 0,38mm. Hai lớp dù, dai đúng tỷ lệ và yêu cầu kỹ thuật. Bao gồm cả công treo và hoàn thiện | 210 | m2 | Theo mô tả chương V | ||
| 22 | Sản xuất lắp dựng thép hộp 40x40x1.8 treo đèn, thép hộp 40*20*1.4 đỡ tấm pin | 117,1138 | kg | Theo mô tả chương V | ||
| 23 | bu lông d12 liên kết khung với đèn, tấm pin với thanh đỡ tấm pin | 108 | cái | Theo mô tả chương V | ||
| 24 | Lắp đặt đèn lead pha hắt ánh sáng 200W sử dụng tấm pin năng lượng mặt trời | 18 | bộ | Theo mô tả chương V |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu một ước mơ rơi xuống và vỡ thành nghìn mảnh, đừng bao giờ ngại nhặt một trong những mảnh đó lên và bắt đầu lại.Flavia Weedn "
Flavia Weedn
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trung tâm kinh doanh VNPT Lạng Sơn đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trung tâm kinh doanh VNPT Lạng Sơn đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.