Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:48 26/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu sửa chữa các tuyến đường xã Phú Hòa Đông - Tân Thạnh Tây - Phạm Văn Cội - Nhuận Đức
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế huyện về duy tu giao thông năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
452/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
23/09/2022 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 26/09/2022
đến
09:00 07/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2022 (06/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 77 Tỉnh Lộ 8 - Khu Phố 7 - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi - TP.HCM
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Củ Chi Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 7 - Thị trấn Củ Chi - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
3 Phòng Quản lý đô thị huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 7 - Thị trấn Củ Chi - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây lắp Thương mại Sông Hồng Tư vấn lập E-HSMT Số 4/20A Bàu Bàng - Phường 13 - Quận Tân Bình - TP.HCM
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 77 Tỉnh Lộ 8 - Khu Phố 7 - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi - TP.HCM
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây lắp Thương mại Sông Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4/20A Bàu Bàng - Phường 13 - Quận Tân Bình - TP.HCM
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 77 Tỉnh Lộ 8 - Khu Phố 7 - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi - TP.HCM

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nhựa C9.5 dày 5cm
36.625
10m2
2
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 15cm
1.5
10m2
3
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
3.5
10m2
4
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
5
10m2
5
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
31.625
10m2
6
Sửa chữa mặt đường bằng đá 0x4
1889.8
1m3
7
Bê tông nhựa dày C9.5 dày 5cm
1.225
100m2
8
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ dày 15cm
0.15
100m2
9
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ dày 10cm
0.35
100m2
10
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
1.225
100m2
11
Lắp đặt biển báo tam giác + trụ 3.1m
30
cái
12
Lắp đặt biển báo tên đường + trụ 3.1m
9
cái
13
Lắp đặt biển báo tên đường
9
biển
14
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
2
10m2
15
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
2
10m2
16
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
173.375
10m2
17
Bê tông nhựa C9.5 dày 5cm
145
10m2
18
Ban gạt cỏ lề
5.7
100 md
19
Sửa mặt đường bằng đá 0x4
434.6
1m3
20
Bù cao độ lề đường bằng đất chọn lọc
9.45
100m3
21
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
37.7
100m2
22
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ dưới 30md dày 10cm
0.2
100m2
23
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ trên 30md dày 10cm
37.7
100m2
24
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
37.7
100m2
25
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
31.675
100m2
26
Bê tông nhựa dày C9.5 dày 5cm
72.4125
100m2
27
Vạch sơn gờ giảm tốc
16.5
m2
28
Lắp đặt biển báo tam giác + trụ đỡ 3.1m
15
cái
29
Đào đất mở rộng mặt đường
2.1
100m3
30
Vận chuyển đất đi đổ
2.1
100m3
31
Đào đất xây dựng cống
0.1169
100m3
32
Bê tông lót đá 1x2 M150 móng cống
0.81
m3
33
Bê tông đá 1x2 M150 móng cống
1.52
m3
34
Ván khuôn móng cống
0.035
100m2
35
Cung cấp và lắp đặt ống cống D600 dài 4m
2
đoạn ống
36
Cung cấp và lắp đặt Joint cao su D600
1
mối nối
37
Cung cấp lắp đặt gối cống D600
4
cái
38
Vữa xi măng M75 xây mối nối
0.14
m2
39
Đắp đất lưng cống chọn lọc K>=0.95 đến CĐTN
0.0613
100m3
40
Vận chuyển đất đi đổ
0.1169
100m3
41
Đào đất xây dựng miệng cống
0.0432
100m3
42
Bê tông lót đá 1x2 M150 miệng cống
0.26
m3
43
Ván khuôn bê tông đá 1x2 M150 miệng cống
0.0102
100m2
44
Bê tông đá 1x2 M200 tường đầu
2.28
m3
45
Ván khuôn tường đầu
0.1455
100m2
46
Đắp đất miệng cống bằng đất chọn lọc K>=0.95
0.0272
100m3
47
Đào đất tạo dòng chảy
0.0538
100m3
48
Vận chuyển đất đi đổ
0.097
100m3
49
Đào đất chôn trụ
0.96
m3
50
Gia công và lắp đặt cột C160x160x4x1400 (21.1kg/1 cấu kiện)
0.211
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 269

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây